MB [HOT HOT] MB tuyển dụng tập trung tại Hội sở Đợt II/2013 (rất nhiều vị trí) [12.11.2013]

Khối ngân hàng TMCP thì MB đúng là 1 nơi tốt, lương ổn, chỉ tiêu thì so với nhiều ngân hàng khác thì cũng bt,tiếc là 2 tháng nữa mình cũng nghỉ rồi :)

Mình làm bank cũng hơn năm rồi nên mình cũng hiểu đôi chút hoàn cảnh của bạn, 1 bank mình muốn làm việc được lâu dài thì có nhiều yếu tố tác động như chế độ đãi ngộ, đào tạo con người, áp lực công việc, quan hệ cấp trên, đồng nghiệp... ngàn lẻ một thứ tác động đòi hỏi bạn phải hy sinh thời gian, công sức lẫn tâm huyết vào công việc. Về khoản đãi ngộ thì MB rất tốt, quy trình làm việc khá chuyên nghiệp, chỉ tiêu thì ở đâu cũng gần như nhau thôi, bạn nghỉ thì sẽ là cơ hội cho những người khác mới để thế chỗ bạn. Cuộc đời là vậy mà
sao nghỉ vậy bạn..tốt thế cơ mà..hay bạn tìm thấy nơi tốt hơn :D

mình đâu có ý j :D chỉ muốn tìm hiểu để biết những mặt khác của 1 bank thôi mà :D
Mình làm bank cũng hơn năm rồi nên mình cũng hiểu đôi chút hoàn cảnh của bạn, 1 bank mình muốn làm việc được lâu dài thì có nhiều yếu tố tác động như chế độ đãi ngộ, đào tạo con người, áp lực công việc, quan hệ cấp trên, đồng nghiệp... ngàn lẻ một thứ tác động đòi hỏi bạn phải hy sinh thời gian, công sức lẫn tâm huyết vào công việc. Về khoản đãi ngộ thì MB rất tốt, quy trình làm việc khá chuyên nghiệp, chỉ tiêu thì ở đâu cũng gần như nhau thôi, bạn nghỉ thì sẽ là cơ hội cho những người khác mới để thế chỗ bạn. Cuộc đời là vậy mà

sao nghỉ vậy bạn..tốt thế cơ mà..hay bạn tìm thấy nơi tốt hơn :D
uhm vấn đề là mình làm ở chi nhánh bên Lào,qua 1 thời gian mình thấy cuộc sống ở đây buồn tẻ,môi trường nó không hợp nên không có ý định ở lại lâu dài,về việt nam thì mình cũng sẽ quay lại đúng chuyên ngành thôi chứ vào ngân hàng e là mình không thích hợp :))

Mình cũng thắc mắc ko biết là do lỗi đánh sai hay gì? mà sao hạn nộp hồ sơ là 12/11/2013 mà lịch thi công bố là 15/04/2013?
Lộn ngược thời gian thế mới hay!, chắc là 15/04/2014!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,650
Thành viên mới nhất
lagwagonmerch
Back
Bên trên