Mình gọi lại hỏi rồi, mình cũng đky hôm 5/5, chị ấy bảo là chào đón chung và phân công gì gì luôn í nên phải đi, còn giấy tờ 5/5 mới phải nộp nhé
Mình về CN Đống Đa và ko nhận được tin nhắn này. Bạn cho mình hỏi chỉ các bạn ở CN Thăng Long nhận được thôi hay thế nào vậy? Và nội dung của buổi gặp mặt đó là như nào vậy? Thanks!

lại một ngày nữa lại qua đi, có khi nào mấy anh chị MB hội sở đợi qua lễ mới viết tiếp câu chuyện xin việc còn dang dở của em hok T___T

Mình về CN Đống Đa và ko nhận được tin nhắn này. Bạn cho mình hỏi chỉ các bạn ở CN Thăng Long nhận được thôi hay thế nào vậy? Và nội dung của buổi gặp mặt đó là như nào vậy? Thanks!
Ủa, mình về chi nhánh Ba đình 5/5. Cũng ko thấy thông báo hay sms hẹn đến buổi chào mừng j cả @@ ko biết ntn h nhỉ!

ai về chi nhánh Hòa Kiếm tập trung 8h ngày thứ 2 tuần sau.có ai làm quen với @@Chi nhánh bé có khác :(

k liên quan cho lắm nhuwg e vẫn hỏi :)))e là sv năm 3 trường e bjo mới phân chuyên ngah .ngoại hối kiểm toán tín dụng.e nên học ngành nào thì tốt ạ.mng tư vấn giúp e vs ạ..thanks all :))))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,765
Thành viên mới nhất
antigamamerch
Back
Bên trên