Có ai ở chi nhánh Ba Đình ko :)
Có mình :) bạn nhận 26/4 hay 5/5? Mình đang nhìn vào tờ yêu cầu khám sk mà sợ quá :( đến mấy chục mục xét nghiệm..hic hum rùi đọc bản kế hoạch của 1 bạn cũng chi nhánh ba đình, KHCN là huy động 5ty và giải ngân 3ty (KH mới). Ko biết SME là bao nhiu đây @@ tớ còn nghe giang hồ đồn là sau 2thang thử việc loại đi 50% :)))

Chỉnh sửa lần cuối:
Có mình :) bạn nhận 26/4 hay 5/5? Mình đang nhìn vào tờ yêu cầu khám sk mà sợ quá :( đến mấy chục mục xét nghiệm..hic hum rùi đọc bản kế hoạch của 1 bạn cũng chi nhánh ba đình, KHCN là huy động 5ty và giải ngân 3ty (KH mới). Ko biết SME là bao nhiu đây @@ tớ còn nghe giang hồ đồn là sau 2thang thử việc loại đi 50% :)))
đó là chỉ tiêu 1 tháng thử việc hay chỉ tiêu 2 tháng thử việc thế c ?

T dân Đống Đa hụt này, hôm đi trao đổi chế độ về anh TP KHCN Đống Đa có gọi hỏi về CN nào rồi, a ấy bảo lôi t về đấy nhưng không hiểu sao lại bị bên Thăng Long nhận. C là CN hay DN? Qua hôm pv và lần a ấy gọi điện, t nghĩ a ấy mà làm sếp mình thì quá tốt. Anh em trò chuyện hợp nhau. À đấy, sếp lại còn đẹp trai nữa :)) Hơi bị tiếc :(

Giờ thì không biết CN Thăng Long thế nào đây, nghe nói chi nhánh đấy mạnh nên chỉ tiêu nặng lắm, nhưng nếu làm tốt 1 2 năm chắc chắn được đề bạt lên quản lý. T thì chỉ mong qua 8 tháng đầu mà vẫn còn cười tươi thoy :-s
Hi. Vậy ah:) theo t đc biết thì CN Đống Đa đang phát triển và ít nợ xấu thôi. Còn lại ko biết j nữa :) t nghĩ đc phân về đâu nó là cái duyên. Ko nên quá lo lắng hay suy nghĩ tiêu cực. Ở đâu mà mình phấn đấu và làm tốt thì cũng có thể phát triển hết. Chúc b may mắn nhé MBer :)

Bạn được phân về Đống Đa à? Chi nhánh nào thế? Ngày nhận chi nhánh và lịch đào tạo như nào thế? bạn có thể chia sẻ cho mình được không? Mình xin cám ơn
Đống Đa chính là tên chi nhánh đó bạn. Nếu bạn đi buổi gặp gỡ hôm trước thì tất cả những điều trên bạn đều biết hết mà. Sao lại hỏi mình nhỉ :)

Hì! Có bạn,anh chị nào về MB Mỹ Đình k ạ! Làm quen trước cái. Với có ai hoàn thành giấy khám sk chưa ạ! Mn làm ở đâu ạ? Tổng chi phí hết bao nhiêu ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,765
Thành viên mới nhất
antigamamerch
Back
Bên trên