không phải chỉ có bên p vấn biết ai đậu ai trượt, mà chính các thí sinh dự tuyển cũng biết khả năngđậu rớt.
mặc định đó là : hỏi nhiều, xoáy sâu, khiến cho hội đồng chao đảo là đậu
Ai phỏng vấn mà nhạt nhòa, hỏi đáp khiến chán ngắt là biết trượt
Mình đã p vấn rất nhiều lần, và đây là duy nhất trường hợp mình ko biết đậu hayrớt
t cũng vậy c ạ, mong ket qua de do phai cho doi qua

không phải chỉ có bên p vấn biết ai đậu ai trượt, mà chính các thí sinh dự tuyển cũng biết khả năngđậu rớt.
Mình đã p vấn rất nhiều lần, và đây là duy nhất trường hợp mình ko biết đậu hayrớt
thế làm thế nào khiến hội đồng trao đảo ạ

Chi nhánh nào cần người sẽ có kết quả trước. Bạn

đấy là những chi nhánh cần người gấp c ah. Chi nhánh Tây Hồ chứ nhỉ,
đúng là chi nhánh Tây Hồ. Bên chi nhánh dựa vào kết quả sơ bộ sau khi phỏng vấn rồi gọi lên để trao đổi. kết quả chính thức thì vẫn phải chờ thông báo trên web của mb

Mình bị hỏi nhiều, xoáy cực sâu nhưng người trao đảo không phải hội đồng mà là mình thì là đậu hay rớt hả cậu? :D
Đùa chứ, biết là trượt rồi nhưng đến mấy ngày này vẫn ngồi hóng kết quả :(

Mình bị hỏi nhiều, xoáy cực sâu nhưng người trao đảo không phải hội đồng mà là mình thì là đậu hay rớt hả cậu? :D
Đùa chứ, biết là trượt rồi nhưng đến mấy ngày này vẫn ngồi hóng kết quả :(
được hỏi nhiều tức là có hai khả năng:
1. Mình thú vị quá nên họ thích hỏi để xem khả năng thú vị của mình còn bộc lộ đến đâu. Phỏng vấn không chỉ để người tuyển dụng nắm được cái sơ bộ về ứng viên( nhân tướng học và phong cách) mà còn là cơ hội để ứng viên bộc lộ hết cái bản ngã của mình.
2. Họ mún bắt nạt mình, giúp mình biết đâu là thất bại để trau dồi sau cố gắng.

thế làm thế nào khiến hội đồng trao đảo ạ

Hội đồng chao đảo tức là mình còn thấy mình trả lời còn rùng rợn chính mình chứ đừng nói gì bên hội đồng. Tức là : "Ôi, sao mà mình phục mình quá đó" :D. Khiến họ muốn hỏi more and more :D

mình lúc điền hồ sơ quên lun số điện thoại...h in hs để đi pv mới biết, k biết vậy có để lại ấn tượng xấu k nhỉ :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên