Cho mình hỏi, mình mất cmt với hộ chiếu:(( mai làm sao check in để vao pv đc đay:;
Tớ nghĩ bác có thể dùng các giấy tờ khác tương đương như bằng lái xe, thẻ SV...
Chắc ăn hơn thì bác có thể gọi điện tới phòng nhân sự của MB.

Mình phỏng vấn ở vị trí giao dịch viên, 3 người 1 lúc, các anh chị rất thân thiện nên đỡ lo lắng, vào ngân hàng thấy ai cũng rất rất thân thiện nên càng muốn được làm ở MB ^^
1. Giới thiệu bản thân
2. Em biết gì về vị trí giao dịch viên
3. 1 người trẻ và 1 người già đến giao dịch, người trẻ đến trước 1 chút, nhưng người già đem số tiền nhiều hơn, em giải quyết thế nào?
4. 1 khách hàng vip ở ngân hàng khác, em biết số điện thoại, làm sao lôi kéo được khách hàng về phía ngân hàng mình.
5. 2 tháng phải huy động 3 tỷ em huy động thế nào?
6. Khách hàng vip ở ngân hàng mình đã có vợ nhưng thấy em xinh và muốn mời đi ăn tối, em có đi không?
7. 1 khách hàng đến đòi hỏi nhiều yêu cầu mà ngân hàng không thể đáp ứng được, em giải quyết thế nào?
8. khách hàng nghĩ ngân hàng quân đội chỉ phục vụ cho quân đội thôi, em giải thích thế nào?
9. nếu ngân hàng tuyển các em làm ở vị trí điều phối viên ( dạng như tiếp khách hàng, giới thiệu dịch vụ trước khi vào quầy) thì em có làm không?
10. Em có hỏi gì không?
C pv tốp thứ mấy? Mấy giờ vậy? Bọn c đc hỏi nhìu thế, bọn t tốp cuối cùng nên các ac hỏi ít lắm. :)

Thế là bạn thi tuyển vào CN Bắc Giang à ?
Mình dự pv khi MB tuyển mở chi nhánh tại Bắc Giang. Sau mấy tháng thì bây giờ phòng nhân sự lại hỏi còn nguyện vọng làm việc ở MB nữa ko? Mình ko biết tnao? Có ai gặp trường hợp này chưa nhỉ?

Mình dự pv khi MB tuyển mở chi nhánh tại Bắc Giang. Sau mấy tháng thì bây giờ phòng nhân sự lại hỏi còn nguyện vọng làm việc ở MB nữa ko? Mình ko biết tnao? Có ai gặp trường hợp này chưa nhỉ?
Thì nhận đi bạn, trường hợp này có nhiều mà

cả nhà cho mình hỏi ngày 8/4 vừa rồi có ai được gọi đến 18b Cộng Hòa để trao đổi chế độ k mọi người...(mình được gọi mà k đi được h muốn biết thêm thông tin chi tiết )

Chỉnh sửa lần cuối:
cả nhà ơi, cho mình hỏi có ai phỏng vấn đà nẵng bị chuyển lịch sang 15/4 ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên