có bạn nào ở Hải Phòng nhận được tin nhắn chưa, thấy các bạn trong Nam có thông báo rùi, hóng quá cơ :)

mọi người ơi m nhận được tin nhắn của MB tham gia vòng thi viết nhưng không ghi rõ lịch địa điểm cụ thể?làm sao mình biết được danh sách và thông tin để đi thi đây?
ai biết chỉ cho em với????

đã vào được đến phần tuyển dụng/địa điểm tuyển dụng nhưng vẫn có thấy gì đâu nhỉ, kì zậy, giờ chắc qua tới chi nhánh hỏi lun quá!!!!!!!

có bạn nào chi nhánh thanh hoá được gọi k? các bạn ở khu vực miền trung và miền nam được gọi rồi mà t k nhận được tin nhắn gì cả. hjxxx

cho mình hỏi có bạn nào thi tuyển giao dịch viên chi nhánh MB Tây ninh không???
có bạn nào nhận được tin nhắn đi thi tuyển chưa vậy

Vô web thì chưa có danh sách, mình hỏi ng quen thì biết là tổ chức thi riêng từng chi nhánh, thi cả chuyên ngành lẫn anh văn. Mai thi mà giờ mới báo, chả biết ôn kiểu gì, chả biết nghiệp vụ thi trắc nghiệm hay tự luận nữa. Trắc nghiệm thì còn đánh bừa chứ tự luận chắc nộp giấy trắng quá :((
bạn thi vt j vậy

sao chưa có danh sách thi vậy mọi người, mình ứng tuyển giao dịch viên bình dương mà sao vẫn k thấy cái dsach nhỉ, mai thi rồi

mai thi mà giờ còn chưa biết địa điểm thi thì phải làm sao giờ. chả nhẽ gd thẳng tới chi nhánh hỏi lun hay sao trời

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên