Vị trí GDV hay CVKHCN nhỉ? Mọi người cho mình lời khuyên với.
Tớ có kinh nghiệm làm GDV nhưng bên MB đòi hỏi chiều cao quá, ko biết có lọt vô ko?

Cám ơn anh/chị. Có lẽ về cơ bản là giống nhau nên em sẽ tìm hiểu về công việc của chuyên viên hỗ trợ tín dụng.
chuyên viên hỗ trợ tín dụng là cv rất vất vả tại MB, bạn phải là, các cv như trên. ngoài ra còn phải chịu trách nhiệm làm báo cáo. mà theo thông tin anh biết. MB có rất nhiều loại báo cáo. làm đến 8-9h đêm là chuyện bt. em nên chuẩn bị sẵn tinh thần để phấn đấu và gắn bó vs công vc!

con gái
Vị trí GDV hay CVKHCN nhỉ? Mọi người cho mình lời khuyên với.
Tớ có kinh nghiệm làm GDV nhưng bên MB đòi hỏi chiều cao quá, ko biết có lọt vô ko?
thì GDV bạn à. Cv.khcn vất vả lắm!
GDV thì ở đâu cũng giống nhau thui mà. hiểu biết về corebanking là ok thui.

chuyên viên hỗ trợ tín dụng là cv rất vất vả tại MB, bạn phải là, các cv như trên. ngoài ra còn phải chịu trách nhiệm làm báo cáo. mà theo thông tin anh biết. MB có rất nhiều loại báo cáo. làm đến 8-9h đêm là chuyện bt. em nên chuẩn bị sẵn tinh thần để phấn đấu và gắn bó vs công vc!
lương của bên hỗ trợ là bao nhiu vậy anh.
Em thì khổ thế nào cũng chịu được hết, ngày xưa đi học toàn nghiên cứu mấy paper/kỳ vẫn làm được hết, mấy cái báo cáo này nhằm nhò gì. Cơ mà lương của hỗ trợ có cao không, tầm mấy triệu ạ? có cao bằng bên CV SME không anh?

Điều anh chia sẻ thật hữu ích! Em là sinh viên mới ra trường, theo em được biết thì có 5 lựa chọn: GDV; QHKH CN; QHKH DN; Tư vấn tại sàn; Hỗ trợ nghiệp vụ. Em phân vân giữa 3 vị trí: GDV; Tư vấn tại sàn; hỗ trợ nghiệp vụ. Anh chia sẻ thêm để em lựa chọn được vị trí phù hợp nhé :))

Cảm ơn những chia sẻ quý báu của anh! Anh có thể chia sẻ thêm về vị trí CV hỗ trợ tín dụng ở MB có áp chỉ tiêu doanh số không ạ? Nếu có thì gồm những chỉ tiêu gì và khoảng bao nhiêu ạ? Em cảm ơn anh!

mọi người đăng ký vị trí thẩm định ấy, không có chỉ tiêu doanh số gì đâu

lương của bên hỗ trợ là bao nhiu vậy anh.
Em thì khổ thế nào cũng chịu được hết, ngày xưa đi học toàn nghiên cứu mấy paper/kỳ vẫn làm được hết, mấy cái báo cáo này nhằm nhò gì. Cơ mà lương của hỗ trợ có cao không, tầm mấy triệu ạ? có cao bằng bên CV SME không anh?
vì hỗ trợ là bộ phận back
nên lương không bằng lương của bên kinh doanh được (CV SME)
công nhận các bạn hỗ trợ làm việc khá vất vả về muộn, do quy trình tín dụng của Ngân hàng nên cũng nhiều thủ tục hơn.
Bên hỗ trợ trong kpi cũng chỉ có doanh số về huy động nhưng không đáng kể, đại loại kpi của hỗ trợ là hoàn thành tốt công việc của mình thôi như chất lượng thời gian xử lý hồ sơ,...

**Ưu tiên ứng viên có thông báo thử việc tại các Ngân hàng TOP 5 trong thời gian 6 tháng trở lại đây** hix, các bạn cho mình hỏi Ngân hàng Top 5 là bao gôm những ngân hàng nào vây???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,526
Thành viên mới nhất
The Chainsmoker
Back
Bên trên