mình cũng Bình Dương nè bạn.
bạn này nộp ở vị trí nào thế?
mình đang làm khóa luận, tháng 5 mới ra trường lận, chẳng biết có qua vòng gửi xe không nữa.
Đợt này mình không nộp BD bạn àh.
Cứ hy vọng đi bạn, biết đâu Thần may mắn mỉm cười thì sao :)

hè hè, em chỉ làm theo hướng dẫn thui mà, đợt trước rớt thực tập sacom cũng vì quá thật thà nên học khôn được một tí đó anh, mà em k ghi mức lương có sao nhỉ :))
Xem chừng có kinh nghiệm rồi đây. Ko ghi a nghĩ cũng ko sao đâu.

Như lần trước mình thi nếu tính hết thì là 4 vòng bạn nhé :( (Đợt mình là tuyển riêng lẻ từng chi nhánh). Vòng 1: Sàng lọc hồ sơ. Vòng 2: Phỏng vấn sơ loại. Vòng 3: Thi viết. Vòng 4: Phỏng vấn trực tiếp.
Nếu hồ sơ bạn qua được mỗi vòng thì MB sẽ gửi mail và sms thông báo bạn nhé.
Mình nộp ở tỉnh thì phỏng vấn ở đâu bạn nhỉ ?

c gửi vị trí gì thế? ở đâu. t gửi từ hôm thứ 6 tuần trước. nhưng mà vẫn chưa nhận dc mail tự động
Bạn thử gửi lại đi nhé. Hôm trước mình gửi cũng ko nhận được gì nhưng sáng nay gửi lại thì đã nhận được mail reply của MB rồi.

Cái này mình cũng không rõ, nhưng mình nghĩ đợt này tuyển tập trung vậy chắc cũng thi tập trung bạn àh.
Bạn nộp CN nào vậy?
Như năm ngoái thì tổ chức thi 2 đợt (trong 1 đợt tuyển):

Đợt 1: thi ở 2 khu vực: Hà Nội & TPHCM, trong đó: KV Hà Nội gồm có các ứng viên ứng tuyển ở Hà Nội & Hưng Yên. KV TPHCM gồm các ứng viên ứng tuyển ở TPHCM.

Đợt 2: các tỉnh thành còn lại tổ chức thi tại các tỉnh thành đó.

Vậy, nếu bạn ở Hưng Yên thì khả năng năm nay vẫn sẽ thi ở Hà Nội, còn nếu k phải Hưng Yên thì khả năng sẽ thi ở tỉnh bạn. Khả năng thôi nhé, vì có thể MB sẽ thay đổi cách thức tổ chức, vì như năm 2012 thì miền Bắc thi tập trung ở Hà Nội.

PV thì tương tự như thi. PV ở tỉnh sẽ có "cầu truyền hình trực tiếp" từ Chi nhánh đến HO. Cán bộ ở HO cũng sẽ PV bạn (qua 1 cái màn hình TV) để đảm bảo khách quan, minh bạch.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,713
Thành viên mới nhất
thangvtb
Back
Bên trên