Chờ đợi cơ hội tiếp theo. Vẫn chưa có vị trí nào phù hợp với mình. hix. hix. Đã thi MB và rất kết MB, mong có cơ hội lần nữa...

a @cocghe266 ơi nộp hồ sơ ở tỉnh thì sẽ về tỉnh thi hay là vẫn thi ở trên hà nội thế ạ?
Hi em, như năm ngoái thì tổ chức thi 2 đợt (trong 1 đợt tuyển):

Đợt 1: thi ở 2 khu vực: Hà Nội & TPHCM, trong đó: KV Hà Nội gồm có các ứng viên ứng tuyển ở Hà Nội & Hưng Yên. KV TPHCM gồm các ứng viên ứng tuyển ở TPHCM.

Đợt 2: các tỉnh thành còn lại tổ chức thi tại các tỉnh thành đó.

Vậy, nếu em ở Hưng Yên thì khả năng năm nay vẫn sẽ thi ở Hà Nội, còn nếu k phải Hưng Yên thì khả năng sẽ thi ở tỉnh em. Khả năng thôi nhé, vì có thể MB sẽ thay đổi cách thức tổ chức, vì như năm 2012 thì miền Bắc thi tập trung ở Hà Nội:)

bạn ơi, đợt bạn thi chi nhánh ở đâu thía...Chi nhánh tỉnh như Gia Lai có làm đầy đủ 4 bước za ko? Vòng sơ loại có đo chiều cao không bạn...???
Mình thi Bình Dương bạn àh. Vòng sơ tuyển mình ko thấy có đo chiều cao gì hết, nhưng mình nghĩ nếu ko thiếu nhiều quá thì bạn cứ ghi đúng số họ yêu cầu rồi lúc đi thi thì mang guốc cao vài phân cho cao hơn. Hì, chắc không sao đâu. Cứ mạnh dạn nộp đi bạn. Có nộp ít ra còn có cơ hội bạn àh, còn ko nộp thì chẳng có gì cả. Mình cũng không đủ điều kiện nhưng vì lỡ 'ghiền" MB rồi nên cứ nộp và hy vọng nè :).

Ở đây yêu cầu phải tốt nghiệp các trường KTQD, HVNH, TC, NT, TM... Mình học dân lập TL có lọt đc ko nhỉ các bạn?

Mình thi Bình Dương bạn àh. Vòng sơ tuyển mình ko thấy có đo chiều cao gì hết, nhưng mình nghĩ nếu ko thiếu nhiều quá thì bạn cứ ghi đúng số họ yêu cầu rồi lúc đi thi thì mang guốc cao vài phân cho cao hơn. Hì, chắc không sao đâu. Cứ mạnh dạn nộp đi bạn. Có nộp ít ra còn có cơ hội bạn àh, còn ko nộp thì chẳng có gì cả. Mình cũng không đủ điều kiện nhưng vì lỡ 'ghiền" MB rồi nên cứ nộp và hy vọng nè :).
mình cũng Bình Dương nè bạn.
bạn này nộp ở vị trí nào thế?
mình đang làm khóa luận, tháng 5 mới ra trường lận, chẳng biết có qua vòng gửi xe không nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,710
Thành viên mới nhất
thanhlapcongtyb
Back
Bên trên