Đã nộp nhưng chưa thấy Reply của MB. Tiếp tục chờ đợi nào. Có bạn nào gửi mà đã nhận được reply rồi ko?

Được chứ em, đọc kỹ Yêu cầu công việc của các vị trí đi em. Nếu đủ điều kiện thì CVQHKHDN, CVQHKH Cá nhân, GDV, CV Tư vấn tại sàn, CV Hỗ trợ Nghiệp vụ SV năm cuối đều có thể apply đó:)

Em nhập trực tiếp thông tin vào file excel, nhớ insert ảnh & lưu ý không thêm/bớt hàng, cột, ô nhé.

Nộp được nhiều chứ em. Đọc kỹ Yêu cầu công việc của các vị trí đi. SV năm cuối:
- Nếu là nam:
+ CVQHKH Doanh nghiệp: Không yêu cầu loại tốt nghiệp
+ CVQHKH Cá nhân: TN loại Khá các trường HVNH, KTQD, ĐHNT, HVTC, ĐHTM, ĐHKT ĐHQG,...
+ CV Tư vấn tại sàn: tương tự CVQHKH Cá nhân
+ CV Hỗ trợ nghiệp vụ: Không yêu cầu loại TN
+ GDV: Không yêu cầu loại TN
Lưu ý: Dù k cao 1m7 cũng điền tối thiểu là 1m7 trong CV nhé:D
- Nếu là nữ:
Đa phần các vị trí đã kể trên đều yêu cầu tốt nghiệp loại giỏi, trừ GDV & CV Hỗ trợ Nghiệp vụ.
Lưu ý về việc ghi chiều cao trong CV: dù k cao như trong yêu cầu công việc cũng ghi tối thiểu như trong yêu cầu công việc.

Mã vị trí & Mã địa điểm to dư thế mà k thấy là sao?:rolleyes:
add nói sao chứ. @@. ''' tốt nghiệp đại học chính quy loại khá. riêng tại HN Yêu cầu tốt nghiệp các trường KTQD. DDHNT, HVNH, HVTC....'' thế này thì sv sắp ra trường sao nộp được add

A ơi, lần 2 của a có mail phản hồi k ak?
A chẳng nhận đc mail phản hồi nào cả. A có 1 ý tưởng này. Ai có mail khác thử gửi 1 thư bình thường thôi tới mail đó xem có phản hồi ko. Vì thường là tự động thì mail gì nó cũng phản hồi lại

Năm nay là năm cuối cùng có cơ hội nộp vào MB. Họ yêu cầu dưới 30 mà. Nếu ko nộp đc coi như ko có duyên với MB. Chúc mọi người may mắn!

Lương bên MB cao không nhỉ. Mình đang làm QHKH cá nhân bên này lương có 6 triệu thôi. Vậy có nên nộp hồ sơ không nhỉ?

Bác nào đang làm QHKH bên MB Thái Bình, cho em xin cái mức lương chuẩn cái ( lương tính cả phụ cấp các thể loại nhé). Thaks các bác nhìu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch
Back
Bên trên