MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

Các bác cho em hỏi với, em đã gửi mail từ hôm 29/3 rồi nhưng ko thấy báo full mà là gửi thành công. Nhưng ngồi hóng mail mãi ko thấy reply là sao ah??? :(( (p/s: Em ko được loại giỏi + sinh viên mới ra trường liệu có bị out luôn ko?)

Các bác cho em hỏi với, em đã gửi mail từ hôm 29/3 rồi nhưng ko thấy báo full mà là gửi thành công. Nhưng ngồi hóng mail mãi ko thấy reply là sao ah??? :(( (p/s: Em ko được loại giỏi + sinh viên mới ra trường liệu có bị out luôn ko?)

k có reply thì cũng nguy đấy bạn ah, mình gửi lần đầu k có phải gửi lại lần 2, có mail reply luôn
còn cái vụ bằng khá + mới ra trường chưa quyết định được gì cả, nhiều yếu tố khác mà, như CV của bạn thế nào, có kinh nghiệm gì đó trước đây hay ko... và cả tâm lý của người xét duyệt hồ sơ nữa :))

Thank bạn, Mình mải làm luận văn ko lên diễn đàn update thông tin liên tục. Bây giờ lên mới thấy rep lại mới là ok. Hic. Có bạn nào apply vào TVS có thông báo gì chưa vậy? chia sẻ cho mình với.

các bác đừng đùa kiểu thông tin ảo nhé :( vì mọi người ai cũng hóng cả ! :( Với cả bác này đùa cũng không đúng, đọc phát biết ngay ( Hội sở MB bây h to đừng ngã vât ở Cát Linh, Liễu Giai bây giờ là chi nhánh Ba Đình rồi hay sao ý :)
Mọi người cứ chuẩn bị ôn đi là vừa, MB hay kiểu thông báo hôm trc hôm sau đi thi, thà chuẩn bị trước còn hơn

mọi ng ôn những gì rồi xem đề thi năm trc thì chẳng thấy thi gì về nghiệp vụ cả

Bác nào cùng ứng cứ vị trí GDV - Hưng Yên ko thì chia sẻ cho anh em chút thông tin được ko. Mình mới thi nên cũng chưa biết nên chuẩn bị những gì cả. :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên