MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

Vậy là MB cũng như Vietinbank mùa trước: Phỏng vấn trước rồi mới thi viết hả mọi người? Sau đó có phải phỏng vấn tiếp ko?

Vậy là MB cũng như Vietinbank mùa trước: Phỏng vấn trước rồi mới thi viết hả mọi người? Sau đó có phải phỏng vấn tiếp ko?

tin tuyển dụng ghi là đến 15/4 có danh sách dự vòng thi viết mà ông? thế thì chắc như mọi năm không có pv trước thi viết chứ nhỉ? đợt này có apply không :D

15/4 có danh sách trên wb lịch thi và sau đó có danh sách ứng viên pass vòng thi viết và đi pv thế thôi

thế là sao vậy cả nhà? MB không sơ tuyển đo lại chiều cao, mà thi viết luôn hả?
ai biết trả lời mình với???

thế là sao vậy cả nhà? MB không sơ tuyển đo lại chiều cao, mà thi viết luôn hả?
ai biết trả lời mình với???

Nếu không có phỏng vấn sơ tuyển mà thi viết, thì trong hôm thi viết, trước khi vào làm bài hoặc sau khi làm bài xong, các bạn đều phải đứng đo chiều cao. Như lần mình thi tuyển GDV thì ko có pv sơ tuyển mà thi viết luôn. NHưng cuối giờ ra đo chiều cao (bỏ hết giày dép)

Nếu không có phỏng vấn sơ tuyển mà thi viết, thì trong hôm thi viết, trước khi vào làm bài hoặc sau khi làm bài xong, các bạn đều phải đứng đo chiều cao. Như lần mình thi tuyển GDV thì ko có pv sơ tuyển mà thi viết luôn. NHưng cuối giờ ra đo chiều cao (bỏ hết giày dép)

có ghới hạn chiều cao tối đa ko bạn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back