MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

hihi, có bạn bảo đo cả 3 vòng, buồn cười quá :)
ôi, cứ khai 1m64, 65 mà chỉ có 1m55 thì đến khi đi phỏng vấn vòng đầu, MB nó chăng dây ngay cạnh thang máy, đủ thì vào nói chuyện, ko thì gần thang máy mời em về ! Hồi mình đi phỏng vấn sơ loại đuổi hàng loạt, rõ khổ :(
Thế mà vào đến vòng phỏng vấn cuối, xuất hiện 1 vài bạn chỉ đến tai mình ( mình 1m62 ) mặc dù đã đi cao gót :)
Chắc khi nào pv vòng cuối, đích thân GD đo 3 vòng đó:D

các bạn háo hức quá nhỉ. cũng giống mình cách đây 1 năm. các đồng nghiệp của mình cùng vào MB cách đây 1 năm giờ đã out 1 nửa :D

sôi nỗi vầy, chắc đông đảo a e đi thi lắm đây ^^ May moh mình chưa nộp tiền cho TPB nên mới bon chen bên nì được, haha

các bạn háo hức quá nhỉ. cũng giống mình cách đây 1 năm. các đồng nghiệp của mình cùng vào MB cách đây 1 năm giờ đã out 1 nửa :D

Điệp khúc "trong chán ngoài thèm" là muôn thuở mà, NH nào chả thế. Nơi làm việc nào cũng thế, cơ bản là mình có hợp hay k, nếu k hợp dù lg cao, thưởng nh` nhg trc sau j cũng phải té, còn đã hợp thì ngược lại thôi

Cái gì cũng thế biết mới chán đc bạn ợ;))
Điệp khúc "trong chán ngoài thèm" là muôn thuở mà, NH nào chả thế. Nơi làm việc nào cũng thế, cơ bản là mình có hợp hay k, nếu k hợp dù lg cao, thưởng nh` nhg trc sau j cũng phải té, còn đã hợp thì ngược lại thôi

Out do không đủ chỉ tiêu hay out do chán nản hả bạn?
Chủ yếu là không đủ chỉ tiêu -> chán nản thôi :)) Chứ chẳng có ai tự dưng đang làm bt mà lại chán nản cả :))
Hoặc cũng có thể tìm được công việc khác lương cao hơn ở NH khác chẳng hạn.

Bạn gửi từ boa giờ vậy, sao t gửi vào mail : hr.contact@mbbank.com.vn mà có thông báo lỗi là sao nhỉ? hix
Tớ gửi vào tầm gần 1h ngày 30/03/2013, khoảng 2-3 min sau là nhận được thư phản hồi c ạ :)
Chuẩn luôn :-bd mình chưa đi làm ngân hàng nhưng cái điệp khúc này cũng được được nghe hát tới hồi làm CTV :-@:-@:-@ Nói chung là làm ở đâu cũng có cái được và cái mất. Nên cân nhắc rồi theo đuổi cho phù hợp, chứ đứng núi này trông núi nọ thì....^#(^ hị hị :">
P/s: nói thế thôi chứ chả biết sau này mình thế nào :)) cũng còn là cái duyên nữa [-O< 8->8->

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,650
Thành viên mới nhất
lagwagonmerch
Back
Bên trên