MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

anh/chị cho e hỏi muốn dky làm cộng tác viên bán hàng trực tiếp thì bên MB có phỏng vấn j ko ạ? ai có kinh nghiệm chia sẻ cho e chút ít.e cám ơn

anh/chị cho e hỏi muốn dky làm cộng tác viên bán hàng trực tiếp thì bên MB có phỏng vấn j ko ạ? ai có kinh nghiệm chia sẻ cho e chút ít.e cám ơn
Đợt anh thi là qua 2 vòng phỏng vấn nhé: giới thiệu bản thân, hoạt động phong trào gì không, kinh nghiệm đã có; nếu được giao chỉ tiêu phát hành thẻ thì em sẽ làm gì... Cứ tự tin và thoải mái thôi, các anh chị ở Trung tâm thẻ cũng khá nhiệt tình! Good luck! :)

bạn ấn vào cái khung ảnh trên mẫu thông tin rồi chọn Insert ==> picture ==> chọn ảnh chèn vào là xong.

Hi,gửi 2 cái, cái nào cũng rep lại luôn.Áp dụng định luật làm tròn(điểm học lực 6.35 =7.0),(168cm = 171cm).Đấy là CV còn khiêm tốn chưa khai cái đẹp trai ra đấy :D.

Các đại ka nhà mình ơi,cho e hỏi là thông tin ứng viên mình điền vào rùi gửi kèm file ảnh để nộp cho nhà tuyển dụng được ko a?Hay phải dán ảnh vào phiếu thông tin rùi scan lấy file ấy mới gửi đi nộp a.Em xin cảm ơn
Tốt nhất là b cứ đi chụp ảnh thẻ đi, rùi xin người ta cái file mềm rùi insert vào bản thông tin ứng viên luôn chứ gửi kèm thêm file ảnh thì không tiện lắm. Còn scan thì có nhiều mục b scan ra không thấy hết đâu (điển hình là mục vì sao b chọn MB đó)

Đã làm hết cái đợt 2/2012 mà chẳng thấy tin tức phản hồi gì MB. Ko biết lần này ntn nữa đây?

MB thì phải chờ đợi hơi bị lâu, từ lúc đăng tin đến lúc được gọi đi thi hic.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên