MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

kiểu này chắc phải chăm sang MB giao dịch thôi, thấy tuyển GDV cứ như tuyển người mẫu ấy :D
chẳng bù cho CN mình :))

Mình sẽ cố gắng tổng hợp bộ tài liệu ôn thi vào MB trong thời gian sớm nhất, giúp các bạn chủ động ôn luyện để vượt qua vòng thi viết của MB dễ dàng hơn:>

Tiếp tục làm "tình nguyện viên tiếp sức mùa thi" giống đợt tuyển dụng của Agribank nào:D

hjz, sáng t gửi lúc 9rưỡi, không thấy j, vừa gửi lại cũng chưa thấy mail reply, ko biết nên gửi nữa ko nhỉ[-O<

em là sinh viên năm cuối muốn thử sức làm cộng tác viên của MB vì e có kinh ngiệm làm cho ANZ ko biết là gửi CV có nên kèm theo hợp đồng cộng tác viên và thử việc bên đó để tăng sức thuyết phục ko. vì hồ sơ CTV cũng ko dám sơ sài lại bị nốc out :(

em là sinh viên năm cuối muốn thử sức làm cộng tác viên của MB vì e có kinh ngiệm làm cho ANZ ko biết là gửi CV có nên kèm theo hợp đồng cộng tác viên và thử việc bên đó để tăng sức thuyết phục ko. vì hồ sơ CTV cũng ko dám sơ sài lại bị nốc out :(

bạn chỉ cần nêu trong CV là đang làm CTV cho ANZ, k cần gửi theo HD CTV vì ycau gửi hso chỉ là mỗi cái CV thôi. Bạn gửi thêm HD, ko khéo lại bị out ngay vì gửi hso k đúng theo chuẩn đấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,778
Thành viên mới nhất
king888
Back
Bên trên