MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

Tuyển ở Campuchia không biết có yêu cầu biết tiếng Cam không ta? Có ai dự tuyển qua Cam với mình không????

ngó qua ngó lại thì thừa những 10cm,nhưng ko có kinh nghiệm,ko TN loại Giỏi,ko tốt nghiệp trường trong TOP,chốt lại chỉ nộp vị trí CTV,đau lòng quá :(

Mình đã gọi điện hỏi NS về việc k nhận đc mail rep hay báo full rồi, bên NS cũng không chắc chắn về các trường hợp này đâu, họ bảo có thể nhận được cũng có thể không nên bảo mình đọc tên để họ ktra ( nhưng do mail mình gửi từ hôm qua nên chị NS bảo là có thể đã được chuyển về các máy của NS rồi nên không thấy), chị NS bảo tốt nhất là em cứ gửi lại thêm mail nữa
12h mình gửi, kqua là nhận đc mail rep sau 5 mail k thành công :D

Sao con trai yêu cầu không cụ thể vậy mng? Có bạn nào biết nói rõ dùm được không :D

Mình vừa gửi lại mail, Đã nhận được thư phản hồi nhé, Bạn nào hqa gửi ko có mail phản hồi thì gửi lại xem

Đọc tin tuyển dụng jo đã thấy yêu cầu nữ 1m60, nam 1m70. Yêu cầu chuẩn đã tăng lên 5cm rồi. CHỉ khổ tụi 90 như mình ko có điều kiện ăn nhiều chất tăng trọng, bổ dưỡng, chế độ tốt như tụi 92, 93 thấp lè tè so với các em :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên