HOT HOT - Lịch offline Ubankers miền Nam lần 1 - Final

caoduong

Verified Banker
Chào các bạn,

Sau một thời gian gợi ý về việc họp nhóm UBanker khu vực HCM, mình nhận được cũng khá nhiều sự quan tâm của các bạn. Như đã thông báo, mình gửi các bạn Lịch offline thống nhất chi tiết như sau:

Thời gian: 9 AM Chủ nhật ngày 9/9/2012
Địa điễm: Lầu 1, Cà Phê Trầm, 100 Trần Huy Liệu, Phú Nhuận, TP.HCM

Số lượng tham gia lần này dự kiến dưới 10 người.

P/s: Các bạn khi đọc được thông tin này mà sắp xếp được thì confirm tham gia qua đây luôn nhé.Ngoài ra, để tiện liên lạc, các bạn add yahoo của mình là neo_sun85 để trao đổi số đt liên lạc nhé.

Mong gặp mọi người.

Many thanks,

Cao Dương

gần nhà mình... lol

nhưng chưa chắc đi được, dạo này nhậu nhẹt triền miên quá

Ôi, khu vực HCM đã có lịch Offline rồi, nhanh quá, tiếc là dịp này không tụ tập với anh em trong này được.

Dự kiến tháng 9 sẽ mini offline bankers tại 3 khu vực:

• Hà Nội: 15 hoặc 16/09/2012: thaihoangk45h setup
  • Đà Nẵng: 15 hoặc 16/09/2012: hungviet tham gia, chờ một bạn thổ địa setup
  • HCM: 9h00 ngày 09/09/2012 (quá đẹp): caoduong setup
P/s: Nhân tiện đây caoduong cho mình xin contact vào PM để tiện liên lạc nhé. Chúc các bạn offline vui vẻ!!!!

Ôi, khu vực HCM đã có lịch Offline rồi, nhanh quá, tiếc là dịp này không tụ tập với anh em trong này được.

Dự kiến tháng 9 sẽ mini offline bankers tại 3 khu vực:

• Hà Nội: 15 hoặc 16/09/2012: thaihoangk45h setup
  • Đà Nẵng: 15 hoặc 16/09/2012: hungviet tham gia, chờ một bạn thổ địa setup
  • HCM: 9h00 ngày 09/09/2012 (quá đẹp): caoduong setup
P/s: Nhân tiện đây caoduong cho mình xin contact vào PM để tiện liên lạc nhé. Chúc các bạn offline vui vẻ!!!!
Hi anh Hưng,

Cảm ơn anh Hưng nhiều nha. Khu vực HCM đi sau mà về trước (hehe).
Tuy gia nhập ubanker không lâu nhưng em yêu thích forum này lắm, hầu như ngày nào cũng bớt thời gian ghé qua.
Cảm ơn a và những thành viên sáng lập ra website này. Hi vọng buổi offline HCM sẽ diễn ra tốt đẹp, và sẽ còn phát triển hơn về sau. Em sẽ cập nhật thông tin cho anh và các bạn về buổi offline này.

P/s: Hộp thư của anh Hưng đầy quá, e chưa gửi PM cho anh được, anh xóa bớt thư hoặc em sẽ gửi FB hoặc skype cho anh theo địa chỉ trong chữ ký của anh nhé.

Cao Dương

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
gần nhà mình... lol

nhưng chưa chắc đi được, dạo này nhậu nhẹt triền miên quá

Gần nhà thì tranh thủ chạy qua đi em ơi, mấy khi anh em off ẹp gặp mặt nhau. Gì thì gì chứ gặp nhau sẽ hiểu và thân thiết vs nhau nhiều hơn đấy. Trước mắt là gắn kết bạn bè, mở rộng mối quan hệ, đó là nền tảng cho sự phát triển bền vững đó em :p

Hi anh Hưng,

Cảm ơn anh Hưng nhiều nha. Khu vực HCM đi sau mà về trước (hehe).
Tuy gia nhập ubanker không lâu nhưng em yêu thích forum này lắm, hầu như ngày nào cũng bớt thời gian ghé qua.
Cảm ơn a và những thành viên sáng lập ra website này. Hi vọng buổi offline HCM sẽ diễn ra tốt đẹp, và sẽ còn phát triển hơn về sau. Em sẽ cập nhật thông tin cho anh và các bạn về buổi offline này.

Cao Dương

Anh ấp ủ một ước nguyện đưa UB nam tiến từ ngày mới thành lập mà chưa thành vì vấn đề nguồn lực. Hi vọng rất nhiều vào sự tiên phong của ACE bankers trong đó :)

anh ơi ,ngày xưa em làm ngân hàng nhưng giờ thì nghỉ rồi . Vậy có được đi off không?

Mình sẽ cố gắp sắp xếp để tham gia. Nghĩ lại thấy mình già hơn mọi người, lại là nữ nữa nên hơi ngại. Hic. Có bạn nữ nào tham gia off thì lên tiếng với. X_X

Mình confirm 1 suất nhé! Đã add nick anh Cao Dương nhưng chưa thấy phản hồi.

em confirm ạ :D đang search google map để ra đó đây :) các anh chị nếu còn quen ai cảm thấy hứng thú với buổi off này thì xin giới thiệu thêm nha :) cya on Sunday

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,494
Thành viên mới nhất
Broken Bones Me
Back
Bên trên