[HOT HOT HOT] ĐÁP ÁN bộ câu hỏi THANH TOÁN QUỐC TẾ

với yêu cầu tín dụng như vậy với các mem mới là một điều rất khó để có thể download đc tài liệu; đặc biệt là vào những lúc cần thiết, mong các bạn thay đổi hoặc nới lỏng cách tính điểm trừ tín dụng :(

mình cngx ko giải nén đc :-s, admin xem xét đã trừ tiền thì phài đảm bảo cho mem chứ, nhất là đối với những người mới vào nữa

mình cngx ko giải nén đc :-s, admin xem xét đã trừ tiền thì phài đảm bảo cho mem chứ, nhất là đối với những người mới vào nữa

Tình trạng khi giải nén.

với yêu cầu tín dụng như vậy với các mem mới là một điều rất khó để có thể download đc tài liệu; đặc biệt là vào những lúc cần thiết, mong các bạn thay đổi hoặc nới lỏng cách tính điểm trừ tín dụng :(

Down về giải nén nó báo file bị corrupt, quá nản với chủ topic -_-
Tất cả các bạn đừng bức xúc nữa!!! Hãy post bài, comment, tham gia các chương trình kiếm tín dụng để đóng góp cho 4r và kiếm được trên 1000 TD (không khó), sau đó hãy quay lại down tài liệu!
Đã rất nhiều bạn down được tài liệu mà k bị lỗi lầm gì.
Các b down về bị lỗi là do các bạn ít TD.
Vì tính chất của tài liệu nên mình k share link mediafire như rất nhiều topic khác của mình. Mong các bạn thông cảm!
Thân ái!

Tại sao ít tín dụng thì down bị lỗi? Mình ko hiểu?

File nó quy định 210 tín dụng thì đủ thì down thôi, làm sao lại có chuyện nhiều td thì down về chạy được ít thì down về hư? :))

Tại sao ít tín dụng thì down bị lỗi? Mình ko hiểu?

File nó quy định 210 tín dụng thì đủ thì down thôi, làm sao lại có chuyện nhiều td thì down về chạy được ít thì down về hư? :))

Chính xác là với những file nặng hơn 2MB thì mặc định mất tối đa 210.7 TD, nhưng do một số vấn đề nên hầu như bị combo 4, 5, 6, thậm chí là 10 lần. Đó là lí do mình muốn các bạn khi nào kiếm được hơn 1000 TD thì quay lại down cho chắc ăn:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên