HOT [HOT HOT] Bộ Tài liệu ôn thi công thức Thuế 2012 (Version 2)

hix. Duyxuan ơi tớ là thành viên mới, chưa đóng góp nhìu nên tín dụng hạn chế down tài liệu này hok được.
Duyxuan89 gửi giúp tớ tài liệu " Bộ câu hỏi ôn tập thi công chức thuế" vào mail giúp tớ được hok. Mail tớ là:
diemtt90@g.com. Thanks Duyxuan nhìu nha!

bạn ơi, mình ko thấy file đề thi tiếng anh, làm sao để down vây bạn
mình có ít điểm tin dung nên có gì bạn gởi mail cho mình đc ko. hanhnguyen602 (gmail bạn nhé). cám ơn bạn nhiều

bạn có thể gửi mail cho mình được không, mail mình là kimngan129 (gmail nhé). cảm ơn bản nhiều

bạn có thể gửi mail cho mình được không, mail mình là kimngan129 (gmail nhé). cảm ơn bản nhiều

bạn ơi, mình ko thấy file đề thi tiếng anh, làm sao để down vây bạn
mình có ít điểm tin dung nên có gì bạn gởi mail cho mình đc ko. hanhnguyen602 (gmail bạn nhé). cám ơn bạn nhiều

Các bạn chịu khó lội ngược về mấy trang trước đi nha! Tất cả các tài liệu đều có kèm file media mà. Bạn nào không đủ tín dụng thì tải bằng link media cũng được mà

cảm ơn bạn duyxuan89 nhiều nhé. nhưng duyxuan89 ơi, mình chỉ thấy có bài giảng của tanet về thuế GTGT, thuế TNCN, và thuế TNDN, ko thấy có bài về kiến thức chung. duyxuan89 có bài giảng của tanet về môn kiến thức chung thì bạn up lên cho mọi người với nhé. Mình thấy tài liệu bạn gửi rất hay. Cảm ơn bạn rất nhiều!

các bác trả lời giúp mình câu này với :Công ty A ký hợp đồng cung ứng dịch vụ kiểm định, kiểm tra chất lượng, kiểm chuẩn hàng hóa… cho đơn vị B ở nước ngoài nhưng việc kiểm định, kiểm tra chất lượng, kiểm chuẩn hàng hóa … được thực hiện tại công ty C ở Việt Nam (là nhà ocung cấp hàng hóa cho đơn vị B ở nước ngoài) thì dịch vụ này có được coi là xuất khẩu không?
thanks in advance

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back