BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Anh/chị ơi, cho em hỏi là trang chủ tuyển dụng bidv làm sao thế ạ. ko vào đc. Vậy làm sao biết thông tin bidv tuyển bây giờ hix

thường phỏng vấn sau bao lâu thì có kết quả các bạn nhỉ, và tạch thì có báo không hay là chìm luôn :(

Các bạn cho t hỏi, ko biết vị trí chuyển tiền quốc tế của trung tâm thanh toán đã gọi điện báo pvan chưa nhỉ? T chẳng thấy gì cả :-s

C ơi. Hiện h t vẫn chưa nhận đc mail hay đt báo hồ sơ vs pvan mà cũng đầu tuần sau thi rồi à? T thấy mn hay đc báo trc 1 tuần thì phải :-s

Các bác cho em nhờ vả ngoài lề tí ạ, có bác nào có mẫu thông tin ứng viên của BIDV không ạ, em vào trang tuyển dụng thì nó đang nâng cấp mà lên google tìm thì toàn đường link dẫn vào trang tuyển dụng :(
Nếu bác nào có thì cho em xin vào địa chỉ mail: daotrang1504@gmail.com ạ, em xin chân thành cảm ơn ạ! :p

Các tiền bối cho em hỏi chút với ạ. Em vừa pv ở HO. HĐ 5 người nhưng mà chỉ có 1 người hỏi em từ đầu đến cuối (những người khác nghe nhưng không nói gì), hỏi chút về công việc cũ (cũng bank) nhưng ko nhắc gì đến việc lương. Như vậy thì có phải là ko có khả năng đỗ không ạ? V2 điểm em chỉ tầm tầm thui, không thấp mà cũng chả cao ạ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên