BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Phúc Yên , Phú Quý, Thành Vinh, Tiền Giang , Bắc Kan, Bến nghé, Mỹ Tho, Hải Phòng, Hà Nội, SGD1, Điện Biên, Lào Cai, Nam Thái Nguyên, Trường ĐTCB, Tây Sài Gòn, Bình Chánh, Hà Nam, Phố Núi, Bến Thành, Đông Đồng Nai, Cần Thơ, Đak Nông, Phủ Diễn, Sơn La, Hà Giang, Hạ Long, Hưng Yên, Nam Đồng Nai, Ninh Thuận, Thái Nguyên, Bắc Hưng Yên, Quảng Bình, Bến Tre, Đak Lak ... đã có kết quả !!!
Bác ơi, xem giúp em chi nhánh Hạ Long với. Đợi chi nhánh thông báo, em đánh đổi nhiều thứ quá!

Hóng chờ kết quả, nhưng có câu hỏi tý teo là làm BIDV có bị áp chỉ tiêu không nhỉ các bác nhỉ?

Minh không thể trả lời hết tin nhắn các bạn gửi được. Những chi nhánh nào có kết quả mình sẽ update lên đây. Nếu không có chi nhánh của các bạn thì có nghĩa 1 là chi nhánh chưa gửi danh sách leen, 2 là mình không biết, các bạn không phải ib cho mình để hỏi về những chi nhánh mình chưa update đâu nhé. Xin lỗi các bạn vì mình không thể rep hết được. Mong các bạn thông cảm! Thân

Minh không thể trả lời hết tin nhắn các bạn gửi được. Những chi nhánh nào có kết quả mình sẽ update lên đây. Nếu không có chi nhánh của các bạn thì có nghĩa 1 là chi nhánh chưa gửi danh sách leen, 2 là mình không biết, các bạn không phải ib cho mình để hỏi về những chi nhánh mình chưa update đâu nhé. Xin lỗi các bạn vì mình không thể rep hết được. Mong các bạn thông cảm! Thân
Hi, bạn ơi. Liệu mình có thể nhờ bạn xem giúp tên người trúng tuyển được ko b?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên