BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Bốc 3 câu, không biết 1 câu bên bốc lại 1 lần nữa. Rồi được hỏi thêm vài câu nữa nhưng em thấy nhanh lắm bác ạ. Chắc tại em trả lời ngắn gọn quá. Huhu.
Yên tâm đi b, năm ngoái b mình thì 10p là tối đa do nhiều b thi quá. Mà nó vẫn đậu. Còn mình trả lời sai câu nghiệp vụ luôn nè :))

vậy theo như lời bác chắc CN em phải pv đợt nữa dồi, mà đợt 2 pv j bấc nhỉ, đợt rồi em chuẩn bị cả bụng nghiệp vụ mà chẳng bị hỏi, giờ mà hỏi lại thì quên sạch cmn sẽ rồi :'(
Có 1 số cn như HN hoặc TX thì đến gặp mặt r loại 3 4 bạn nữa, còn lại thì pvan 1 vòng thôi b ạ

Yên tâm đi b, năm ngoái b mình thì 10p là tối đa do nhiều b thi quá. Mà nó vẫn đậu. Còn mình trả lời sai câu nghiệp vụ luôn nè :))
À thực ra là em trả lời sai. Xong hội đồng bảo em bốc lại câu khác. May trong hội đồng có 1 chị cười rất tươi nên em mới không nhồi máu cơ tim đến chết. Bác thi chi nhánh nào vậy ạ?

À thực ra là em trả lời sai. Xong hội đồng bảo em bốc lại câu khác. May trong hội đồng có 1 chị cười rất tươi nên em mới không nhồi máu cơ tim đến chết. Bác thi chi nhánh nào vậy ạ?
Xin phép cho mình k nói ra cn nhé, mình muốn giữ tt cá nhân tý. Nhưng yên tâm mình ko chung cn vs bạn đâu. Mấy ac bên mình thấy mình sai còn k cừoi được như bên b đâu, bảo đó là kiến thức cơ bản mà rồi em học trường xxx mà k biết ah :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,578
Số bình luận
528,097
Tổng số thành viên
351,857
Thành viên mới nhất
lillypromek8
Back
Bên trên