BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

các bạn phỏng vấn rồi cho mình hỏi chi nhánh các bạn có yêu cầu hay cho mang cv vào ko? Hôm trước mình đi bổ sung hồ sơ thì chi nhánh mình yêu cầu làm luôn 1 bản thông tin ứng viên giống cái cv mẫu của BIDV ý, ko biết lúc phỏng vấn có cần nữa ko :D Mà phòng HCNS gọi điện bảo mang mỗi chứng minh thư :p

các bạn phỏng vấn rồi cho mình hỏi chi nhánh các bạn có yêu cầu hay cho mang cv vào ko? Hôm trước mình đi bổ sung hồ sơ thì chi nhánh mình yêu cầu làm luôn 1 bản thông tin ứng viên giống cái cv mẫu của BIDV ý, ko biết lúc phỏng vấn có cần nữa ko :D Mà phòng HCNS gọi điện bảo mang mỗi chứng minh thư :p
Tùy từng chi nhánh thôi, như mình đi họ bảo cầm hồ sơ đi nhưng khi vào pv có ai kiểm tra đâu.

PV ở Hà Nội, câu hỏi:
1. Nếu bạn chào lãi suất 6.5 gửi 1 năm, 3 ngày sau KH đem đến gửi LS niêm yết giảm còn 6.0, KH nói bị lừa! Xử lý sao?
2. Nếu bạn có mâu thuẫn với đồng nghiệp thì bạn sẽ làm như nào để giải quyết
3. FOMOSA hiện đền bù 500 tr đô vì những j họ gây ra. Bạn có suy nghĩ j
4. Hỏi ngoài: Nguyên nhân nào mà khách hàng vẫn làm với một ngân hàng có LSCV lãi suất cao, phục vụ kém và thủ tục lằng nhằng
Tôi trả lời:
1. Nghiêm túc để KH sỉ vả và xin lỗi hết mình vì lỗi mình
2. Nên tránh tiếp xúc vì sẽ gây bạo lực
3. Cầm cốc nước đang uống, đập vỡ và nói: Cốc ơi tao xin lỗi mày, tao sẽ dán băng dính cho mày lành lại.
- KQ nước chảy vào cốc và trôi hết, câu trả lời là nếu lời xin lỗi mà có tác dụng đã ko cần đến đao phủ, còn nếu một chính quyền có đao phủ sợ máu thèm cơm thì sẽ có nhiều người xin lỗi.
4. CIC có nợ xấu tại NH đó
T nghĩ câu 1, đâu phải lỗi của mh. Mặc dù ls giảm nhưng bản thân mh 3 ngày trước cũng kg biết. Mh cũng sẽ xin lỗi kh, tuy nhiên mh sẽ nói khéo. vì đây k phải lỗi của mh

Câu hỏi: tình trạng thừa thầy thiếu thợ giải pháp xử lý, tỉnh nào giải quyết tốt vấn đề này nên thí sinh đăng ký xét tuyển học nghề cao hơn thi kỳ thi quốc gia gia.
Nghiệp vụ: tình huống cho vay khách hàng cá nhân
Có giới thiệu tiếng a

Review from Đại La branch :))
1. em có tính cách xấu gì? cách khắc phục nó trong công việc.
2. tình trạng lao động trẻ em? cách giảm tình trạng lao động trẻ em
3. Tín dụng là gì? có quan điểm cho rằng tín dụng là cho vay, theo em định nghĩa đó đã đúng và đủ chưa?
4. Hỏi về công việc cũ, tại sao lại apply sang đây...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,621
Thành viên mới nhất
oubaotiyu1111
Back
Bên trên