BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Có ai biết lương thưởng Chi nhánh tỉnh không?. Sao mình phỏng vấn nói lương hiện tại 7tr7 chưa trừ bảo hiểm hội đồng bảo cao hơn BIDV rồi. hjx. Trong CV mình ghi từ 10 - 12tr mà. Có ai biết thông tin gì cho mình ít thông tin với. Thanks mn./.

Có ai biết lương thưởng Chi nhánh tỉnh không?. Sao mình phỏng vấn nói lương hiện tại 7tr7 chưa trừ bảo hiểm hội đồng bảo cao hơn BIDV rồi. hjx. Trong CV mình ghi từ 10 - 12tr mà. Có ai biết thông tin gì cho mình ít thông tin với. Thanks mn./.
mình cũng được mấy ac nói như vậy luôn

bạn thi chi nhánh nào? PV ok k bạn. Chắc đậu rồi nên mới lo lương thưởng hả

bạn thi chi nhánh nào? PV ok k bạn. Chắc đậu rồi nên mới lo lương thưởng hả
Pvan nhiều câu cũng bá đạo lắm, bốc câu luật gì đó năm 2017 ban hành đăng hình trẻ em lên fb bị vi phạm pháp luật, điều đó đúng hay sai?. Pvan cũng ko biết sao nữa mà nghe hội đồng nói lương vậy thấy nản.

Pvan nhiều câu cũng bá đạo lắm, bốc câu luật gì đó năm 2017 ban hành đăng hình trẻ em lên fb bị vi phạm pháp luật, điều đó đúng hay sai?. Pvan cũng ko biết sao nữa mà nghe hội đồng nói lương vậy thấy nản.
Hội đồng nói gì mà liên quan tới lương vậy bạn. Bạn có kinh nghiệm thì có ưu thế rồi.

M mới thi gdv xong:
1. Nếu khách vip đề nghị bạn tiết lộ thông tin tuyển dụng (tt chưa công bố) bạn có tiết lộ ko?
2. Có xem clip nào về bidv tren youtube chưa? Bidv nên làm gì để nâng cao ha của bidv trên mxh?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,493
Thành viên mới nhất
Keonhacaibike1
Back
Bên trên