BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Mn ơi mình thi CN ở tỉnh trong nam, lúc thi v2 thì danh sách dự thi có 32 người, mình coi ds miễn vòng 2 thì CN mình thi ko có ai được miễn, thi đậu 20, rớt 12. Vậy mà tới khi mình coi điểm thì có hẳn 40 người đậu, vậy là sao? Hay là gộp mấy đợt trước vào?

Mn ơi mình thi CN ở tỉnh trong nam, lúc thi v2 thì danh sách dự thi có 32 người, mình coi ds miễn vòng 2 thì CN mình thi ko có ai được miễn, thi đậu 20, rớt 12. Vậy mà tới khi mình coi điểm thì có hẳn 40 người đậu, vậy là sao? Hay là gộp mấy đợt trước vào?
Chuyển từ cn khác sang nữa đó b

Mọi người có ai thi QLRR ko, ôn thế nào vậy nhỉ
Mình ôn qui trình tín dụng, bộ hồ sơ tín dụng hoàn chỉnh là ntn, cách đọc các khoản mục trên báo cáo tài chính, các chỉ tiêu để thẩm định khả năng tài chính, hiệu quả sx của dn, các qui định về tài sản đảm bảo, coi sơ các sp tín dung của bidv, và 1 ít tin tức đang hot trong và ngoài nước. Bạn thi cn nào vậy nhỉ?

Review 1:

1/ Phân biệt thời gian cho vay, gia hạn khoản vay, cơ cấu lại khoản vay? (hỏi thêm: cơ cấu lại khoản vay có làm thay đổi nhóm nợ không - Em trả lời sai)
2/ Các SP của google?
3/ Câu nói anh chị tâm đắc nhất?

Review 2:

1/ Kinh tế - Xã hội: Hoạt động của BIDV trong việc giúp đỡ 4 tỉnh miền Trung bị cá chết
2/ Ứng xử: Kể về giai đoạn khó khăn của bản thân và cách giải quyết
3/ Nghiệp vụ: Phân biệt bảo lãnh của bên thứ 3 và cầm cố, thế chấp tài sản của bên thứ 3

Review 3:

Trước khi bốc thăm:

1) Giới thiệu bản thân.
2) Em biết gì về vị trí CVQLKH?
3) Em kiếm khách hàng như thế nào?

Bắt đầu bốc thăm.

1) Ứng xử: Công việc nhàm chán quá thì làm thế nào?
2) Kinh tế - Xã hội: Obama đến Việt Nam mang lại gì cho Việt Nam?
3) Nghiệp vụ: Phân biệt cho vay và chiết khấu.​

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,493
Thành viên mới nhất
Keonhacaibike1
Back