BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Ok. Mình gọi hỏi lại chị ấy rồi. Cảm ơn bạn nhiều nhé :). À bạn cho mình hỏi thêm với, mình mới ra trường nên chưa có bằng lẫn giấy chứng nhận tốt nghiệp ( 15/7 trường mình mới cấp chứng nhận tốt nghiệp ). Chị ấy yêu cầu mình phải có bản cam kết chứng minh điểm phấy kết thúc không thấp hơn điểm phẩy ghi trong bảng điểm. Vậy bản cam kết này mình tự viết, kí tên vào đó là được ạ ?
Cam kết thi bạn tự đánh máy rồi kí tên thôi, miễn là trên cam kết thể hiện đc đúng ndung mình cần truyền tải :))
T vừa đi nộp hs về, điểm tb của mình kém bạn số 1 tận 15đ, và kém bạn số 2 cũng gần bằng thế. Xác định fail luôn rồi :3

Cam kết thi bạn tự đánh máy rồi kí tên thôi, miễn là trên cam kết thể hiện đc đúng ndung mình cần truyền tải :))
T vừa đi nộp hs về, điểm tb của mình kém bạn số 1 tận 15đ, và kém bạn số 2 cũng gần bằng thế. Xác định fail luôn rồi :3
Bạn xếp số 3 hả ? Mà xếp thứ tự điểm có đúng theo tờ thông báo kết quả trên website không ?

Tự tin lên bạn ơi, vòng phỏng vấn rất quan trọng nên bạn tự tin mà thể hiện nhé!
Cho mình hỏi điểm tb bạn cao nhất là bao nhiêu vậy?

Bạn xếp số 3 hả ? Mà xếp thứ tự điểm có đúng theo tờ thông báo kết quả trên website không ?
T xếp thứ 7 :))) thứ 3 thì đã tự tin
Bạn cao nhất hình như tb 78,79 gì đó :)) cao đều cả t.a lẫn nv =))

Ds của bidv luôn luôn xếp theo thứ tự điểm từ cao xg thấp mà :)

À, b nào Hồng hà chưa đi nộp hs mà muốn biết điểm ngay thì inb t nhé, t có chụp ds điểm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,621
Thành viên mới nhất
oubaotiyu1111
Back
Bên trên