BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Đúng đó bạn :) Nộp hồ sơ chiều nay và cả ngày mai nữa nhé. Chị ý bảo nộp sớm vì chiều thứ 4 PV rồi.
Hồ sơ thì nộp bản photo văn bằng chứng chỉ bảng điểm thôi, chứng minh kn công tác, nếu công chứng r thì k cần mang bản chính đi đối chiếu. Tốt nhất là mang thêm SYLL phòng chị ý hỏi đến. Nộp ở tầng 2 b nhé.
Tớ đi làm cũng chưa đi nộp đc đây :(
Ok. Mình gọi hỏi lại chị ấy rồi. Cảm ơn bạn nhiều nhé :). À bạn cho mình hỏi thêm với, mình mới ra trường nên chưa có bằng lẫn giấy chứng nhận tốt nghiệp ( 15/7 trường mình mới cấp chứng nhận tốt nghiệp ). Chị ấy yêu cầu mình phải có bản cam kết chứng minh điểm phấy kết thúc không thấp hơn điểm phẩy ghi trong bảng điểm. Vậy bản cam kết này mình tự viết, kí tên vào đó là được ạ ?

Buồn quá các bạn ơi, mình thi BIDV chi nhánh tỉnh, tỉnh mình ở miền Trung, hôm nay lên chi nhánh coi điểm thì chỉ có danh sách đậu thôi chứ ko có danh sách điểm. Mình mới hỏi ngân hàng thì được báo là năm nay điểm bí mật ko tiết lộ, thế là thế quái nào hả mọi người, có gì không minh bạch ở đây chăng, chị hàng xóm làm ở đây còn bảo được mấy suất nó đút cả rồi, không biết bả nói thật hay hù mình nữa, huhuh
Mình cũng thi chi nhánh tỉnh ở miềnTrung, có khi nào trùng chi nhánh với bạn ko, vậy chắc chớt quá :(

Buồn quá các bạn ơi, mình thi BIDV chi nhánh tỉnh, tỉnh mình ở miền Trung, hôm nay lên chi nhánh coi điểm thì chỉ có danh sách đậu thôi chứ ko có danh sách điểm. Mình mới hỏi ngân hàng thì được báo là năm nay điểm bí mật ko tiết lộ, thế là thế quái nào hả mọi người, có gì không minh bạch ở đây chăng, chị hàng xóm làm ở đây còn bảo được mấy suất nó đút cả rồi, không biết bả nói thật hay hù mình nữa, huhuh
bạn thi chi nhánh tỉnh nào vậy bạn? mình thi chi nhánh ở Nha Trang, có khi nào trùng với chi nhánh của bạn k?

bạn thi chi nhánh tỉnh nào vậy bạn? mình thi chi nhánh ở Nha Trang, có khi nào trùng với chi nhánh của bạn k?
Mình ở bắc trung bộ bạn nhé, chỗ mình thì nổi tiếng là tiêu cực rồi nhưng vẫn hy vọng, ai dè lên xem mà buồn thấu ruột. Ak gì chứ mình thấy các tỉnh từ Đà Nẵng đi vô khá là ok, 2 ông anh cùng phòng quê ở Ninh thuận vs Quảng Nam đều đậu BIDV bằng chính sức lực cả

Mình ở bắc trung bộ bạn nhé, chỗ mình thì nổi tiếng là tiêu cực rồi nhưng vẫn hy vọng, ai dè lên xem mà buồn thấu ruột. Ak gì chứ mình thấy các tỉnh từ Đà Nẵng đi vô khá là ok, 2 ông anh cùng phòng quê ở Ninh thuận vs Quảng Nam đều đậu BIDV bằng chính sức lực cả
Mình gốc ở HÀ Tĩnh, hà Tĩnh quê mình cũng nổi tiếng là toàn cocc cả, mình sắp pv chi nhánh ở Nha Trang, nếu mà cũng cocc thì coi như cơ hội vô cùng mong manh rồi, k đấu lại nổi mấy bạn cocc rồi. anyway, cứ cố gắng hết mình thôi. bạn bao giờ pv?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,501
Thành viên mới nhất
mokatamtamcq
Back
Bên trên