BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Ôi, kệ nó đi bạn ah. Cái thực tế ấy nó tồn tại ở mọi nơi trên cái đất nước này nên mình xoắn cũng vậy thôi :))
Cứ suy nghĩ theo hướng tích cực thì thấy thoải mái hơn đóa >.<
ôi nhưng mà bất công cực, tơ coi bảng điểm, mà thấy thời thế chán thật

có người được 64 điểm thì trượt, còn 59 thì đỗ là kiểu gì vậy trời
T thi đợt 1 biết rồi bạn ah :( đúng vị trí, cn tớ luôn. K phải điểm cao bị đánh trượt mà nhìn vào thấy ngay có vđề ấy :)))
Nhưng ksao, t vẫn vui vẻ thi đợt 2, thua kèo này t chơi kèo khác
Hiện tại cũng k thất nghiệp nên đỗ hay trượt bidv cũng k sao cả =))

Sao các bạn coi trọng điểm thi viết để quyết định ai là ng đỗ thế nhỉ? Mình chỉ nghĩ là đã được vào pv thì ai cũng như nhau rồi, giỏi như nhau thì mới được vào. Dĩ nhiên là sẽ có người hơn một chút và ng kém 1 chút nhưng chả vấn đề gì. Quan trọng la ng tuyển dụng lúc ấy nhìn vào thái độ và bản lĩnh của ng ứng tuyển để chọn thôi, chứ chả mấy ai ngồi xem điểm anh này cao, cô này cao để chọn đâu.
64 và 59 nó chả khác nhau là mấy, đầy ng thi viết đứng đầu vẫn trượt bt, đầy ng thi viết bét bảng vẫn đỗ bt. Quan trọng là sự tự tin thôi, chứ ngồi so đo điểm thì chả làm đk gì

T thi CV-GDV :))
Lần nào đi thi bàn trên, bàn dưới, bên trái, bên phải cũng đều k đến thi :v
Làm muốn giao lưu bạn cùng phòng mà k đc :(( Khổ ghê
vậy thì cùng đề thi rồi, tớ thi đề cv kttc, có vẻ khó hơn đợt trước bạn nhỉ, thấy ai cũng kêu hết

Sao các bạn coi trọng điểm thi viết để quyết định ai là ng đỗ thế nhỉ? Mình chỉ nghĩ là đã được vào pv thì ai cũng như nhau rồi, giỏi như nhau thì mới được vào. Dĩ nhiên là sẽ có người hơn một chút và ng kém 1 chút nhưng chả vấn đề gì. Quan trọng la ng tuyển dụng lúc ấy nhìn vào thái độ và bản lĩnh của ng ứng tuyển để chọn thôi, chứ chả mấy ai ngồi xem điểm anh này cao, cô này cao để chọn đâu.
64 và 59 nó chả khác nhau là mấy, đầy ng thi viết đứng đầu vẫn trượt bt, đầy ng thi viết bét bảng vẫn đỗ bt. Quan trọng là sự tự tin thôi, chứ ngồi so đo điểm thì chả làm đk gì

Có đấy b ak. Khi đã đủ suất thì đấy là lý do để loại ứng viên.
Mình thấy điểm thi v2 rất quan trọng ý >.<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back