BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Bạn chia sẻ chút kinh nghiệm thi BIDV cho mình vs đc k? Mình bỏ lỡ mấy lần r, giờ mí thi lần đầu :D
Thi giao dịch viên thì cứ nắm vững kiến thức kế toán là okie rồi, thêm ít kiến thức vi mô, vĩ mô, anh văn là qua. Mình đi làm cả tuần tới cuối tuần chạy tòn ten đi thi, mỗi tội toàn out vòng phỏng vấn. :p

Anh Cóc Ghẻ ơi chi nhánh mà lấy chỉ tiêu 6 có 72 người thi thì điểm thi viết tầm bao nhiêu thì qua ạ? Em cảm ơn anh!

mọi ng ôn tín dụng thấy hay ôn tài liệu giang blog j đấy, hixx, mh k có, ai hảo tâm share cho mình với đc ko, mail mh là phankhanhhuyen1401 (thêm phần đuôi gmai giúp mh với, do mh chưa đủ điều kiện up mail)
thank all

các bạn ơi cho mình hỏi, mình nộp BIDV chi nhánh Phú Yên, thì sẽ thi ở Nha Trang đúng ko

Lần này loại hồ sơ có vẻ ghê nhỉ. CV GDV Hồng Ha tuyển 2 bthg sẽ lấy 20 thi viết mà lấy có 14, thêm 2 điều chuyển là 16 :))))
Trộm vía, cũng tưởng mình bị loại hồ sơ.

Mình qua vòng sơ tuyển rồi. Mình thi chuyên viên giao dịch viên. Có thể cho mình hỏi là hình thức thi môn nghiệp vụ có phải chỉ là trắc nghiệm 100% không? Hay có tự luận?

BIDV đã bao giờ có đợt thi viết bổ sung cho những thí sinh không tham dự được đợt thi viết đầu tiên không mọi người.
Mình rất thích vị trí ứng tuyển và làm việc tại BIDV. :( Nên mặc dù biết cơ hội rất mong manh, nhưng ngày mai mình sẽ gọi điện để thử.
bạn cũng ko qua vòng hồ sơ hả. bạn gọi điện chưa. kết quả thê nào

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back