BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

A @cocghe266 ơi, em có 1 vấn đề cần a giúp. E đang rất hoang mang ạ, em thi bidv 2 lần rồi cả 2 lần trước đều tới v3. Nhưng đợt này chi nhánh e nộp chỉ có 2 chỉ tiêu 1 vị trí qhkh duy nhất. Vậy khả năng pass v1 có cao không ạ? E sợ 2 chỉ tiêu chỉ lấy khoảng 20 bạn thi :((( .
Em đang phân vân có nên nộp hồ sơ tỉnh khác không, tỉnh khác thì e lại không thích (vì bản thân e cũng là tỉnh lẻ lên tp ạ :( ) . Em vừa xin nghỉ ở 1 bank để tập trung ôn thi, giờ vấn đề này làm em hoang mang quá :(

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn đang làm tại BIDV ah, sao biết chắc là không được. Đợt nhiều anh chị thi còn k nộp chứng chỉ tiếng anh mà.
Đợt 1 mình cũng k scan chứng chỉ tiếng anh để nộp nhưng thông tin ghi trên CV phải đúng là bằng toeic của IIG hoặc chứng chỉ C bạn à, vì theo yêu cầu hồ sơ từ BIDV là thế mà, ví dụ qua vòng test, người ta yêu cầu bạn nộp bản cứng thì k thể lấy chứng chỉ tiếng anh thi tại trường mà nộp đc.

các bạn ơi, chứng chỉ ngoại ngữ bằng C thì ghi điểm là 0 đúng k, khi mh hỏi hỗ trợ tuyển dụng thì lại bảo ghi là "không có điểm" trong khi trường ý định dạng số thôi, k ghi chữ đc. Rồi thì mh k up ảnh chân dung đc. huhuuuu

các bạn ơi, chứng chỉ ngoại ngữ bằng C thì ghi điểm là 0 đúng k, khi mh hỏi hỗ trợ tuyển dụng thì lại bảo ghi là "không có điểm" trong khi trường ý định dạng số thôi, k ghi chữ đc. Rồi thì mh k up ảnh chân dung đc. huhuuuu
đúng r bạn ơi

A @cocghe266 ơi, em có 1 vấn đề cần a giúp. E đang rất hoang mang ạ, em thi bidv 2 lần rồi cả 2 lần trước đều tới v3. Nhưng đợt này chi nhánh e nộp chỉ có 2 chỉ tiêu 1 vị trí qhkh duy nhất. Vậy khả năng pass v1 có cao không ạ? E sợ 2 chỉ tiêu chỉ lấy khoảng 20 bạn thi :((( .
Em đang phân vân có nên nộp hồ sơ tỉnh khác không, tỉnh khác thì e lại không thích (vì bản thân e cũng là tỉnh lẻ lên tp ạ :( ) . Em vừa xin nghỉ ở 1 bank để tập trung ôn thi, giờ vấn đề này làm em hoang mang quá :(
nếu sợ thì nộp ở thành phố , chọn cn nào nhiều chỉ tiêu í, làm được > 1 năm thì xin chuyển về quê cũng được

được 100% nhé, nếu bạn biết cách. và tại sao mình nói > 1 năm là có lý do hết.
//bạn có vẻ đang cười khinh bỉ và nghi ngờ người khác nhỉ
dạ đâu có. em mừng quá đó anh, em không có ý gì đâu anh nhen. nếu em làm anh hiểu như vậy thì anh thông cảm cho em nhé. Em xin lỗi anh nhiều ạ!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên