BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Đợt này mình muốn nộp hồ sơ thi GDV nhưng mà chi nhánh gần thì chỉ tuyển 1 suất nhân viên GDV còn chi nhánh tuyển chuyên viên thì lại xa quá. Mà nghe bạn nói như này lại phân vân quá.
Chuyên viên GDV thì lương cao hơn còn NV GDV thì lương thấp hơn. CV bậc 5, 6 thì NV chỉ 3, 4.
Ngoài ra Chuyên viên thì nếu b có ý tưởng thăng tiến thì nhanh hơn. Còn Nhân viên GDV thì 3 năm mới được thi lên Chuyên viên. Nói chung mọi chế độ cho Chuyên viên vẫn tốt hơn. Còn Nhân viên cũng làm Công việc như CV có ít hơn 1 chút việc nhưng lương thì thấp hơn, pai đợi 3 năm mới đc thi lên CV ;)
hồ sơ thi tuyển

BIDV đã mở hệ thống nhận đơn của các bạn. Để ứng tuyển, các bạn chọn vị trí mình muốn nộp trong danh sách tại đây: Việc làm hot - Tuyển dụng - BIDV

Sau khi click vào vị trí, phía cuối tin tuyển dụng sẽ có nút Nộp đơn như trong hình.

Nop don BIDV dot 2.2016.PNG

Anh cocghe ơi, anh có biết giữa chuyên viên GDV và nhân viên GDV ở BIDV thì chênh nhau về lương và các chế độ khác như nào không ạ?

Các bạn cho mình hỏi chút. Trong phần yêu cầu hồ sơ, có chỗ scan các giấy tờ chứng minh kinh nghiệm công tác như HĐLĐ, quyết định xếp lương.... Nếu mình không làm ở ngân hàng nào trước đó thì có cần phải scan những cái này ko ạ? Mình đang làm kế toán ở 1 cty tư thôi.

Anh cocghe ơi, anh có biết giữa chuyên viên GDV và nhân viên GDV ở BIDV thì chênh nhau về lương và các chế độ khác như nào không ạ?
Chênh nhau về tổng chế độ khoảng 3tr em ạ. Nhưng cũng tùy tình hình làm ăn của từng CN. CN làm ăn tốt, có thể chế độ của NV GDV CN đó ngang ngửa CV GDV của CN khác.

Các bạn cho mình hỏi chút. Trong phần yêu cầu hồ sơ, có chỗ scan các giấy tờ chứng minh kinh nghiệm công tác như HĐLĐ, quyết định xếp lương.... Nếu mình không làm ở ngân hàng nào trước đó thì có cần phải scan những cái này ko ạ? Mình đang làm kế toán ở 1 cty tư thôi.
Không cần bạn nhé. Mấy cái này bổ sung sau cũng được. Thường mấy cái này quan trọng với những bạn đã có kinh nghiệm làm NH hơn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên