BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

File đính kèm mỗi cv và bảng điểm, thấy mọi ng còn scan các loại, tại tối đa 3M, scan thì nặng nên thôi :D vẫn qua vòng hồ sơ.
C ơi cho e hỏi là hồ sơ có cần đính kèm CV không ạ? Tại e ko thấy mẫu đăng kí dự tuyển của BIDV ạ?

anh @cocghe266 ơi em hỏi chút với ạ
em học Chuyên ngành Thẩm định giá thuộc Ngành Tài chính - Ngân hàng của ĐH Kinh tế Quốc dân. Nhưng ở trong mục chọn Chuyên ngành mình học thì lại ko có Thẩm định giá ạ. Liệu em vẫn có thể nộp đơn không ạ? :( nếu được thì ở trong mục đấy nên chọn gì ạ?

anh @cocghe266 ơi em hỏi chút với ạ
em học Chuyên ngành Thẩm định giá thuộc Ngành Tài chính - Ngân hàng của ĐH Kinh tế Quốc dân. Nhưng ở trong mục chọn Chuyên ngành mình học thì lại ko có Thẩm định giá ạ. Liệu em vẫn có thể nộp đơn không ạ? :( nếu được thì ở trong mục đấy nên chọn gì ạ?
Mục chuyên ngành bắt buộc phải chọn, em có thể chọn ngành nào liên quan nhất. Ví dụ: Định giá tài sản và Kinh doanh BĐS em nhé.

@cocghe266 ơi, em không có kịp bảng điểm mà chỉ xuất ra file excel nhưng không có xác nhan cua khoa/trường, vậy em viết giấy cam kết rồi up luôn trong file nộp đc không ạ?

@cocghe266 ơi, em không có kịp bảng điểm mà chỉ xuất ra file excel nhưng không có xác nhan cua khoa/trường, vậy em viết giấy cam kết rồi up luôn trong file nộp đc không ạ?
Đành phải vậy em ạ. Trong phiếu cam kết, bên cạnh nội dung về điểm TBC, em cam kết thêm về việc bảng điểm em nộp kèm ở thời điểm hiện tại là chính xác em nhé. Dùng chung một phiếu cam kết thôi cho tiện.

ai đó cho mình hỏi nộp online thế nào ấy nhỉ, lên xem thì vị trí cần nộp chưa thấy chi nhánh mình mà lúc nào cũng chỉ tầm 2 chi nhánh...phải chờ à đến lượt mới đc nộp ạ?

A @cocghe266 và mn cho e hỏi chút ạ
E thấy mn bảo chứng chỉ TOIEC ở trường k đc chấp nhận, giờ thi IIG thì k kịp
Vậy e nên làm cam kết sẽ có kq thi sau hay nên ra ĐH quốc gia chống cháy tạm ạ :(((
Mn giúp e với

A @cocghe266 và mn cho e hỏi chút ạ
E thấy mn bảo chứng chỉ TOIEC ở trường k đc chấp nhận, giờ thi IIG thì k kịp
Vậy e nên làm cam kết sẽ có kq thi sau hay nên ra ĐH quốc gia chống cháy tạm ạ :(((
Mn giúp e với
Chống cháy kịp là tốt nhất. Không thì em cứ điền điểm TOEIC dự kiến, viết thêm chi tiết điểm TOEIC vào phiếu cam kết là điểm TOEIC thực tế không thấp hơn điểm khai trong hồ sơ em nhé. Cách nữa là điền chứng chỉ C nhưng không có file scan. Trường hợp này hơi rủi ro vì thiếu giấy tờ.

ai đó cho mình hỏi nộp online thế nào ấy nhỉ, lên xem thì vị trí cần nộp chưa thấy chi nhánh mình mà lúc nào cũng chỉ tầm 2 chi nhánh...phải chờ à đến lượt mới đc nộp ạ?
Đọc kỹ các page đi bạn. Bạn muốn nộp vị trí nào thì vào tin tuyển dụng của vị trí ấy, kéo xuống cuối, nhấp vào nút "Nộp đơn", hoàn thành bước cuối là được. Nộp lúc nào cũng được, không phải chờ đến lượt đâu.

Tin 2 chi nhánh là tin bổ sung. Tin CVQLKH cũ là tin có rất nhiều chi nhánh với chỉ tiêu là 530 như ở tin tuyển dụng trong topic đã liệt kê.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên