BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

1. Khi đón tiếp tổng thống TT Obama sang thăm Việt Nam, ca sĩ Mỹ Linh được mời hát quốc ca. Mỹ Linh đã trình diễn như thế nào, phản hồi của dư luận và ý kiến của em về màn trình diễn đó?
2. Nêu ý nghĩa của việc kiểm tra sau cho vay?
3. Những khó khăn sẽ gặp phải nếu em được nhận vào một môi trường mới?

3 câu hỏi bốc thăm của mình hôm pv, may mắn là khá dễ với mình. Chỉ được hỏi thêm duy nhất 1 câu xác nhận lại: em đang công tác ở đâu? Và giờ thì mình đỗ rồi.

1. Khi đón tiếp tổng thống TT Obama sang thăm Việt Nam, ca sĩ Mỹ Linh được mời hát quốc ca. Mỹ Linh đã trình diễn như thế nào, phản hồi của dư luận và ý kiến của em về màn trình diễn đó?
2. Nêu ý nghĩa của việc kiểm tra sau cho vay?
3. Những khó khăn sẽ gặp phải nếu em được nhận vào một môi trường mới?

3 câu hỏi bốc thăm của mình hôm pv, may mắn là khá dễ với mình. Chỉ được hỏi thêm duy nhất 1 câu xác nhận lại: em đang công tác ở đâu? Và giờ thì mình đỗ rồi.
thích nhỉ, chúc mừng bạn là người may mắn

Có khi nào rớt chi nhánh này nhưng đc chi nhánh khác nhận ko nhỉ?

Có Th đó nhé, bạn để ý hôm pv xem có ng của chi nhánh khác ko, nếu có có nghĩa là họ thiếu chỉ tiêu nên sang bên này lấy thêm :D nhưng ít thôi, đa số là chốt, còn sau đó 1 thời gian bổ sung thêm thì chắc cũng có :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,633
Thành viên mới nhất
Vinh281
Back
Bên trên