BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

:( Các bạn ơi, hôm nay mình check mail mới biết BIDV gọi đi test, mà mình không biết, có còn buổi test nào khác không nhỉ?

:( tớ buồn quá, cứ chờ mãi, xong mấy hôm đi làm bận quá lu bù, cứ mải cày kpis
hnay rảnh check lại mail cá nhân mới biết gửi từ 21.7 có bạn nào hnay đi thi về ko cho tớ hỏi chút
chị thi bên trụ sở hả chị ? buồn nhỉ, chị check sớm hôm qua là dc rồi. Sáng nay mới thi mất rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:
:( tớ buồn quá, cứ chờ mãi, xong mấy hôm đi làm bận quá lu bù, cứ mải cày kpis
hnay rảnh check lại mail cá nhân mới biết gửi từ 21.7 có bạn nào hnay đi thi về ko cho tớ hỏi chút
t vừa thi về xong nè,
Tiếng anh C khó phết, 3 bài cuối khó lòi mắt, cảm giác làm kém hơn Toeic =="

sẽ thương lượng được thời gian đi làm bạn nhé. ngoài ra còn đc phép bảo lưu kết quả 3 tháng nữa mà (nếu ngân hàng đồng ý)
Đâu có được đâu bạn. Đợt 1 vừa rồi bên tớ đậu 2 bạn vào CN Ba đình và đông đô mà đều bị bắt đi làm luôn trong khi ngày 24 có kết quả mùng 1 đi làm luôn. Xin gia hạn thì bên nhân sự CN nói là đc 1 tuần thôi. Thế là 2 bạn đấy lĩnh tráp sa thải bên NH tớ đấy :((

Không biết kết quả
Phỏng vấn ở các chi nhánh trong Hà Nội có ai có KQ hoặc đi làm chưa. Nghe nói BIDV chỉ gọi cho ai đỗ thôi còn không công bố kq thì phải :(((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên