BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

làm vậy là sáng suốt đó bạn, mìn thì xác định tách rồi nhưng rảnh cũng vào hóng xem bạn nào may mắn pass, với cả nó cứ gửi mail có comment mới mà k biết tắt như thế nào. :confused:

Vào hình tròn giới tính :D ở góc phải màn hình ấy. Chọn tùy chọn-> Bỏ dấu tích & email nhắc nhở khi có trả lời

Rì viu pv BIDV Thăng Long cho những bạn đợt sau :(
1. Theo TT06/2016, tỷ lệ NHTMCP được mua trái phiếu Chính Phủ tăng từ 15% - 25% ảnh hưởng như thế nào đến dòng vốn và lãi suất huy động?
2. Theo luât TCTD/2010 tỷ lệ cho vay trên vốn tự có đối với cty liên kết với BIDV là bao nhiêu?
3. Điểm mạnh nào của em phù hợp với vị trí apply
4. Quê e có danh lam thắng cảnh gì nối tiếng. có trận đánh nào nổi tiếng?
Tạm biệt BIDV =(((((

làm vậy là sáng suốt đó bạn, mìn thì xác định tách rồi nhưng rảnh cũng vào hóng xem bạn nào may mắn pass, với cả nó cứ gửi mail có comment mới mà k biết tắt như thế nào. :confused:
Trên góc phải có chữ "Bỏ theo dõi chủ đề", bạn nhấn vô đó á. Mình mới vừa xem CN Khánh Hòa tỷ lệ 1:2 chắc cũng có cơ hội á bạn:)

Trên góc phải có chữ "Bỏ theo dõi chủ đề", bạn nhấn vô đó á. Mình mới vừa xem CN Khánh Hòa tỷ lệ 1:2 chắc cũng có cơ hội á bạn:)
mình đợt vừa rồi pv chi nhánh Nha Trang, thấy các bạn nói là CN Khánh Hòa khác chi nhánh NT, bạn xem ở đâu vậy? nếu trên danh sách pass vòng viết thì chỉ có chi nhánh NT mà, có suất hết rồi bạn ạ. :D

mình đợt vừa rồi pv chi nhánh Nha Trang, thấy các bạn nói là CN Khánh Hòa khác chi nhánh NT, bạn xem ở đâu vậy? nếu trên danh sách pass vòng viết thì chỉ có chi nhánh NT mà, có suất hết rồi bạn ạ. :D
Nhưng mình nghĩ vẫn còn chỗ cho các bạn giỏi chứ ko cơ cấu hết đâu, người ta cũng cần người thật sự có năng lực mà. Trong mình thấy CN Khánh Hòa vào pv 12 tuyển 5, Nha Trang thì thấy pv 10 mà ko bit chỉ tiêu bn. Chả bù trong này tỷ lệ chọi cao lắm bạn ạ.:D

Nhưng mình nghĩ vẫn còn chỗ cho các bạn giỏi chứ ko cơ cấu hết đâu, người ta cũng cần người thật sự có năng lực mà. Trong mình thấy CN Khánh Hòa vào pv 12 tuyển 5, Nha Trang thì thấy pv 10 mà ko bit chỉ tiêu bn. Chả bù trong này tỷ lệ chọi cao lắm bạn ạ.:D
uh, NT pv 20 lấy 4 bạn à. chúc bạn may mắn nhé.

Nếu đậu. Thì khi vào 2 tháng đầu mình sẽ làm gì anh chị? Chỉ tiêu 1 năm bidv như thế nào? Anh chi có thể chia sẽ cho e bjet voi???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất
nganhuynh130806
Back
Bên trên