BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Mịe cái thằng bệnh này, có phải đàn ông ko thế, đàn ôg chó j mà nhỏ nhen chấp vặt, đi chửi nhau ko chịu thua câu nào với đứa BÉ GÁI thế. Nếu đã tính con bé Lzlm là điên dở hơi rồi thì kệ xác nó, chửi nhau vs 1 đứa bé gái thì cậu hèn kém vãi chưởng.
Cậu y chang cái loại rác rưởi ko ai để ý đến bao h, tự nhiên đc quan tâm phát là ảo tưởng sức mạnh, coi mình là rốn vũ trụ mà đi khoe loạn lên khắp nơi.
Nó có nt gọi điện thì ko nge là dc, mới bị trêu chọc tí xíu mà đi khóc lu loa lên thì làm dc trò trống cóc khô j trog đời nữa. Về bám váy bạn trai đi để bạn trai bảo vệ cho.

@lzlm: bé cá tính quá mức, ko quan tâm ai nghĩ j, ko sống nổi ở bidv đâu, tuy MB lươg lậu kém quốc doanh nhưg họ chấp nhận cá tính hơn. Nếu ko thích MB thì VCB cũng dc, chế độ ngag bidv mà môi trường trẻ và cho phép cá tính hơn chút.
@hwangle: anh làm Kế hoạch tổng hợp HO, ko ngờ dưới chi nhánh lại có thành phần rác rưởi ngu dốt như này. Chưa đến lượt chú mag giám đốc ra dọa đuổi con bé kia đâu, lo cho cái ghế của chú trước đi. Giữ miệng ở chỗ đông người và biết điều đi tí.
Con sâu xoắn lắm cũng quằn bạn à. chắc bạn chưa bị nên chưa hiểu cảm giác của ngta đâu :))

Cùng lắm cũng chỉ thấy lzlm là đứa bé gái nghịch ngợm trêu chọc mọi ng quá đà thôi, nó có thực tài thì nó kiêu tí cũng chả ảnh hưởng đến ai. Một tí trêu chọc nt gọi điện mà ko xử lí dc thì còn làm trò trống j nữa, lại còn chửi người ngay cquan thì ngu quá thể đáng.
Đàn ông mà ko nghĩ thoáng được và bao dung vs 1 đứa bé gái thì nên về nhà bám váy mẹ đi. Phòng Kế hoạch tổng hợp chi nhánh cũng chưa là gì đâu mà chú @hwangle ra oai.
Xin lỗi trước nếu ai ko chịu được tớ nói thẳng. Trc h ko chấp nhận dc thằng nào tính đàn bà.
Có tài hay không người trong nội bộ rõ nhất. Nếu thích, ngưỡng mộ thì inbox mà tâm sự còn ngta không động vào thì cũng chẳng thằng nào dở hơi đâu mà động vào đâu "thím" à. Đọc 410 cái trang ở đây chắc quái gì đã hiểu. Vào Nhật Kí Chung đọc là hiểu nhất.

Đùa chứ Mod trên Ub đúng là càng ngày càng SIDA. Hay cái topic này sinh ra để câu view cho UB nhỉ :))) . Hài. Đúng là khi động vào đồng tiền thì nát bét :D

Đã đọc cả những j lzlm đã xóa nhưg mọi ng đã quote lại, đọc cả topic VCB vietin MB nhé ku, ko phải ai cũng thiếu tìm hiểu như ku.
Thế chắc do nhân sinh quan của anh và em khác nhau, cá nhân em em thấy anh @hwangle xử lý thế là hết tình hết lý rồi. Sức chịu đựng của con người có giới hạn và trước khi là đàn ông thì cũng phải là con người trước

Mịe cái thằng bệnh này, có phải đàn ông ko thế, đàn ôg chó j mà nhỏ nhen chấp vặt, đi chửi nhau ko chịu thua câu nào với đứa BÉ GÁI thế. Nếu đã tính con bé Lzlm là điên dở hơi rồi thì kệ xác nó, chửi nhau vs 1 đứa bé gái thì cậu hèn kém vãi chưởng.
Cậu y chang cái loại rác rưởi ko ai để ý đến bao h, tự nhiên đc quan tâm phát là ảo tưởng sức mạnh, coi mình là rốn vũ trụ mà đi khoe loạn lên khắp nơi.
Nó có nt gọi điện thì ko nge là dc, mới bị trêu chọc tí xíu mà đi khóc lu loa lên thì làm dc trò trống cóc khô j trog đời nữa. Về bám váy bạn trai đi để bạn trai bảo vệ cho.

@lzlm: bé cá tính quá mức, ko quan tâm ai nghĩ j, ko sống nổi ở bidv đâu, tuy MB lươg lậu kém quốc doanh nhưg họ chấp nhận cá tính hơn. Nếu ko thích MB thì VCB cũng dc, chế độ ngag bidv mà môi trường trẻ và cho phép cá tính hơn chút.
@hwangle: anh làm Kế hoạch tổng hợp HO, ko ngờ dưới chi nhánh lại có thành phần rác rưởi ngu dốt như này. Chưa đến lượt chú mag giám đốc ra dọa đuổi con bé kia đâu, lo cho cái ghế của chú trước đi. Giữ miệng ở chỗ đông người và biết điều đi tí.

=))) What the hell @@ lại có thêm anh hùng mới xuất hiện à @@ Đùa chứ đọc cái thớt này mà ko nhịn nổi cười, anh này làm mình nhớ ngày trước cũng có một anh bảy đời tám kiếp mới xuất hiện một lần, quote lại cái cmt từ thời nào rồi chửi um cả lên =))) @@. Mình cũng cho rằng để mất bình tĩnh mà cư xử như vậy là ảnh sai nhưng em lzlm của bác cũng chẳng vừa chút nào, không đáng thương như bác nghĩ đâu. Đề nghị về đọc lại từ điển tiếng việt xem định nghĩa cá tính là gì đi nhé. Không biết phân biệt đúng sai, không chịu tiếp thu sửa đổi thì chẳng có môi trường nào dung nạp nổi đâu. Dù ở đâu thì tiêu chuẩn cơ bản của con người vẫn vậy thôi. Đừng có lúc nào cũng gắn cho caiu mác BIDV là nhà nước nên thế lọ thế chai, nghe rất buồn cười. Cái chức phòng tổng hợp HO của bác nghe có vẻ lớn đấy nhể, đem ra thế này cũng có khác gì anh ấy đem giám đốc ra dọa bạn kia đâu, cùng một thể loại cả. Con người ta chẳng ai cao quý hơn ai đâu !!

=))) What the hell @@ lại có thêm anh hùng mới xuất hiện à @@ Đùa chứ đọc cái thớt này mà ko nhịn nổi cười, anh này làm mình nhớ ngày trước cũng có một anh bảy đời tám kiếp mới xuất hiện một lần, quote lại cái cmt từ thời nào rồi chửi um cả lên =))) @@. Mình cũng cho rằng để mất bình tĩnh mà cư xử như vậy là ảnh sai nhưng em lzlm của bác cũng chẳng vừa chút nào, không đáng thương như bác nghĩ đâu. Đề nghị về đọc lại từ điển tiếng việt xem định nghĩa cá tính là gì đi nhé. Không biết phân biệt đúng sai, không chịu tiếp thu sửa đổi thì chẳng có môi trường nào dung nạp nổi đâu. Dù ở đâu thì tiêu chuẩn cơ bản của con người vẫn vậy thôi. Đừng có lúc nào cũng gắn cho caiu mác BIDV là nhà nước nên thế lọ thế chai, nghe rất buồn cười. Cái chức phòng tổng hợp HO của bác nghe có vẻ lớn đấy nhể, đem ra thế này cũng có khác gì anh ấy đem giám đốc ra dọa bạn kia đâu, cùng một thể loại cả. Con người ta chẳng ai cao quý hơn ai đâu !!
Mình cũng nhớ thanh niên nào đó quote lại từ page 1xx của cái topic này xong xin lỗi =)))

Minh cung dang lam o bidv va moi truong o day dung la rat phuc tap. Dong cam voi LZLM, du tinh minh khong thich cai nhau hay doi co nhung chuyen nho nhat. Nhung lam viec o moi truong nay dung la nhieu khi rat met moi.
Ở môi trường nào cũng vậy thôi bạn ơi. Đúng là ở BIDV phức tạp thật. VCB thì khỏe hơn 1 chút xíu thôi, chứ ở đó cũng phức tạp lắm. Mấy chỗ khác thì nó có cái nhức đầu riêng, tuy không long tranh hổ đấu nhưng mà phức tạp kiểu khác. Nói chung chả đâu hoàn hảo :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên