BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Bạn mình mới đc gọi sáng nay CN Bình Dương bổ sung thêm nhân sự ... Các bạn nào mấp me danh sách đậu thì cứ hy vọng nhé !!!!

3 tháng để nuôi tóc cho đẹp tẹo, 4 tuần sau phỏng vấn, quyết định cắt trọc thôi, cho giống mấy sếp BIDV...
Từ trước đến giờ, luôn làm những việc chả ai dám làm, nghĩ những thứ chả ai nghĩ ra, và tạch những quả chẳng ai đau bằng. Mình bỏ cuộc, huu, BIDC gọi mình cũng chả buồn viết CV nữa...
4 tuần như thằng HIV ăn cơm chả ngon...
Người sáng tạo có lòng tự trọng cao lắm, không biết năm sau mình có chiến nữa không. Đây không phải là bỏ cuộc mà là tự ái huhu, mình hết kiên nhẫn rồi aaaaaa
sao tâm trạng tồi tệ vậy bạn

3 tháng để nuôi tóc cho đẹp tẹo, 4 tuần sau phỏng vấn, quyết định cắt trọc thôi, cho giống mấy sếp BIDV...
Từ trước đến giờ, luôn làm những việc chả ai dám làm, nghĩ những thứ chả ai nghĩ ra, và tạch những quả chẳng ai đau bằng. Mình bỏ cuộc, huu, BIDC gọi mình cũng chả buồn viết CV nữa...
Người sáng tạo có lòng tự trọng cao lắm, không biết năm sau mình có chiến nữa không. Đây không phải là bỏ cuộc mà là tự ái huhu, mình hết kiên nhẫn rồi aaaaaa
trời ạ, mình còn thất bại 2 lần liên tiếp đây, thế mà có hề gì đâu, lại tiếp tục chiến đấu :D

dung that vong ban oj, 2 nam truoc mjnh cung tung that baj, nam nay cung that baj, nhung hay dj tjm kjem co hoj khac, co the gjo mjnh chua may man thj chua vao duoc, nam sau van muon vao thj chjen dau tjep

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên