BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

bên chi nhánh anh Quý nếu may đồng phục cho tất cả các tân binh thì có lẽ giữ lại 100% tân binh hết rồi :)

Còn chi nhánh em chưa nghe nói gì về đồng phục cả, nên cũng đang lo, không biết hết 2 tháng có được giữ lại không hay lại về con số 0 nữa :(

Bữa nào có đồng phục, em sẽ mặc vào rồi đứng trước mặt tiền của BIDV Sở 2 chụp ảnh Giơ tay lên đầu chào logo BIDV để xem như lời chào BIDV anh ạ. :) hì hì, chắc em sẽ sống cả đời với BIDV luôn, chẳng có đi đâu nữa đâu, :) Vì em cũng mệt nhiều rồi, khó khăn lắm mình mới làm được mà :) Nên mình phải chụp ảnh chào cái logo trước Sở Giao dịch 2 để làm kỷ niệm Một-thời-như-thế của mình. Hình ảnh chào logo của BIDV có nhiều ý nghĩa lắm đó, lúc còn trẻ mình đến với BIDV là lời chào mừng, còn sau này mình về hưu thì đó là lời chào tạm biệt :)

Còn chuyện người tình họ sở thì em đã cố gắng hết sức để làm lành với ổng rồi, Trưa qua em nhắn tin kêu ổng xuống đi ăn cơm trưa với em mà ổng không thèm thì coi như em cũng thua. :) Mình vào BIDV để làm việc và làm đồng nghiệp với nhau, nếu ổng đã không coi mình là đồng nghiệp thì mình cũng chẳng cần nữa anh ạ. :)
2 tháng thử việc cũng đơn giản, chịu khó theo dõi học hỏi, chấp hành đúng nội qui là được mặc áo đồng phục tự sướng thôi. Lovezuloveme thường thì cá tính và sáng tạo lắm mà, sao cái vụ người tình sở 2 chưa xử lý dứt điểm dc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên