BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Mai đi làm mất rồi :)
Mình cũng tính xin dời tuần sau mới đi làm, nhưng không dám, khó khăn lắm mới đậu, nên nhận việc mai đi làm luôn.

Chắc tết mới về được.

Nhớ nhà quá :(
chúc mừng chị nhé..cuối cùng thì công sức chỉ bỏ ra hoàn toàn là xứng đáng..Ban đầu mới vào topic này e cũng bị chị phan cho 1 trận hết hồn...Sau đó thì theo dõi c và học c rất nhiều thứ..Trước ngày e phỏng vấn e cũng xem các review của các anh chị...Em cũng đã phỏng vấn với tư thế không có gì để mất...và lúc phỏng vấn như bị lên đồng...hihi.Chị giỏi thật...chị cố gắng lên nhé...chúc chị nhiều thành công hơn nữa..Chúc mừng đồng nghiệp...e đầu tháng 8 mới đi làm...E ở Kon Tum^^
p/s: dân UEH nè chị

BIDV Sở Giao dịch 2 đã gọi tên em =((((((((((((((((((

Hu hu hu, em đã ký hợp đồng 2 tháng với BIDV rồi các bác ạ, sáng nay sáng 22/7, con số 2 lịch sử em đã ký hợp đồng rồi.
Không có phỏng vấn lại, mà chỉ có nói chuyện với Ban lãnh đạo, ký hợp đồng thôi.

Sáng mai đi làm

anh @pigpoo, anh @dinhnguyenvn1 @happy_Feet, @hangmoon710 , @sunflower , @camtu.nnct ,@hoainhon_binhdinh , @sanghx , @duytung_92_pro , @quypham88, @cuteo_cuti, @havanluat, @tahuythanh
ơi, em đậu rồi các anh chị ơi.
hu hu hu =(((

anh @Tran Hjeu ráng Vietinbank nhé anh, anh học giỏi, tài năng, nhất định có cơ hội đậu, em không thi Vietin nữa, BIDV đã chọn em rồi =((((((
Chúc mừng em nhé @lovezuloveme . Nhưng trường hợp này em có bị điều qua vị trí khác ko?

bạn nào hôm nay đi làm cn Bắc Sài Gòn rồi, chia sẽ cảm giác thế nào nha. mình tạm hoản chưa thể đi làm ngay được, còn p xem chế độ thế nào đã...các bạn đi trước nhớ review nha
Mình cũng tạm hoãn. ko bik tình hình thế nào rồi nheey các mem Bắc SG? :)

Nói chung cuối cùng em có đã có khởi đầu mỹ mãn rồi. Chắc đây là comment cuối cùng của anh cũng là lời chúc mừng đến em. Hi vọng sau này nếu khi nào cần tìm hiểu thêm về lĩnh vực Ngân hàng thì sẽ lên đây tìm em và mọi người. Các bạn RỚT thì đừng buồn nữa, chúng ta cũng đừng buồn vì COCC và cũng đừng buồn vì bản thân không có tài năng nữa, vì nếu ko có tài năng thì đã ko qua vòng viết, còn COCC thì cũng tùy chi nhánh à, vấn đề này thì khó kiểm soát được lắm. Mình có phần gato với các bạn trên TP HCM ấy, được tăng thêm chỉ tiêu và tuyển bổ sung thêm, đúng là trên TP mặc dù cạnh tranh khốc liệt nhưng ai có thực lực thì cơ hội rất cao.
Klq nhưng khoa TCDN mình trong 4 người hoạt động trên UB thì có 3 người đậu BIDV rồi, cũng lấy lại làm tự hào. Chúc các Anh, Chị, Em và Bạn sẽ công tác tốt. Chúc các bạn RỚT sẽ có 1 cuộc gọi đt bất ngờ như @lovezuloveme .
Ps: Nhiều khi PV cảm tính lắm, có khi bạn được cảm tình với hội đồng nhưng khi vào làm việc lại không hợp, còn những bạn ban đầu ko gây cảm tình thì sau này lại làm cho người ta quý mến. Mình chỉ nói 1 số ít thôi, ko phải nói tất cả, vì thế các bạn hãy cố gắng để tạo mối quan hệ đồng nghiệp tốt trong môi trường này.
Cảm ơn @Tran Hjeu . Dù công việc hay cuộc sống mình luôn chúc bạn thành công, hãy vững tin vào ngày mai. Bạn là người mà mình đã và đnag nưỡng mộ. Hãy phát huy cho bến đổ thật đẹp nhé! :)

Các bạn đi hoàn thiện hồ sơ review giúp mình với: CN có yêu cầu kí hợp đồng luôn không? CN mình không yêu cầu đi làm ngay, khá là thong thả, chỉ sợ lên bắt kí luôn thì hỏng, tại đang chờ kết quả thi consulting nữa :(

BIDV Sở Giao dịch 2 đã gọi tên em =((((((((((((((((((

Hu hu hu, em đã ký hợp đồng 2 tháng với BIDV rồi các bác ạ, sáng nay sáng 22/7, con số 2 lịch sử em đã ký hợp đồng rồi.
Không có phỏng vấn lại, mà chỉ có nói chuyện với Ban lãnh đạo, ký hợp đồng thôi.

Sáng mai đi làm

ơi, em đậu rồi các anh chị ơi.
hu hu hu =(((

anh @Tran Hjeu ráng Vietinbank nhé anh, anh học giỏi, tài năng, nhất định có cơ hội đậu, em không thi Vietin nữa, BIDV đã chọn em rồi =((((((
chúc mừng bạn nhé!

em ghi bàn ở phút bù giờ :(

Nãy em đi ngang đường Xô viết nghệ tĩnh, người ta dựng rạp bán bánh trung thu rồi. hì hì, BIDV chắc cũng có bánh trung thu làm quà cho BIDVer chứ. :D vậy sắp có bánh ăn freeee rồi, hé hé :D
chúc mừng ku nhé =))
p/s: inbox ta cái fb đê :v

Càng lúc càng lo, có ai ở chi nhánh hcm dc gọi chưa, mình gọi lên phòng nhân sự thì không ai bắt máy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,576
Thành viên mới nhất
suadientulimosa
Back
Bên trên