BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Xin lỗi bạn, mình không quan tâm bạn đậu hay rớt, bạn không cần thần thánh hóa và kêu gào trong topic như thế này đâu. Có rất nhiều ng khác đậu và im lặng khiêm tốn, mong bạn học những ng đó. Với mình, bạn chỉ là ng đậu vớt thôi, không hơn không kém.
Bác sân si quá, đỗ hay đỗ vớt cũng là nhân viên chính thức, đay có ph kì thi chọn học sinh giỏi đâu mà vinh danh, mà lấy gì đảm bảo bác làm việc, thăng tiến tốt hơn ngta, tất cả chỉ mới bắt đầu, đừng ngủ quên hay huyễn hoặc mình hehe:))

Bác nói rất đúng, đi làm là vì tiền, nhưng mới vào mà bác cứ xồn xồn lên lương lậu thì có hay đâu, mà mình chưa thấy ai làm trong bidv kêu ca chuyện lương cả, bác cứ an tâm công tác, chắc chắn ko ph nhảy việc nữa
xồn xồn hay khog thì do mỗi người tự cảm nhận bạn ạ, mình chỉ muốn tìm hiểu rõ nơi mình sắp đến.có cơ hội điều kiện để tìm hỉu tại sao chúng ta không tranh thủ cơ hội đó. chuyện lương lậu cũng tùy vào tình hình kinh doanh, tùy chi nhánh chứ không thể đánh đồng lại như vậy được. bản thân mình chỉ muốn hiểu rõ về chi nhánh, không có ý kêu ca, hay đòi hỏi gì cả, quyền lợi của mình thì mình p biết nắm bắt nó.
việc nhảy việc không ai muốn cả, nên lúc lựa chọn thì có càng nhiều thông tin càng tốt, điều đó có gì sai?

BIDV Sở Giao dịch 2 đã gọi tên em =((((((((((((((((((

Hu hu hu, em đã ký hợp đồng 2 tháng với BIDV rồi các bác ạ, sáng nay sáng 22/7, con số 2 lịch sử em đã ký hợp đồng rồi.
Không có phỏng vấn lại, mà chỉ có nói chuyện với Ban lãnh đạo, ký hợp đồng thôi.

Sáng mai đi làm

anh @pigpoo, anh @dinhnguyenvn1 @happy_Feet, @hangmoon710 , @sunflower , @camtu.nnct ,@hoainhon_binhdinh , @sanghx , @duytung_92_pro , @quypham88, @cuteo_cuti, @havanluat, @tahuythanh
ơi, em đậu rồi các anh chị ơi.
hu hu hu =(((

anh @Tran Hjeu ráng Vietinbank nhé anh, anh học giỏi, tài năng, nhất định có cơ hội đậu, em không thi Vietin nữa, BIDV đã chọn em rồi =((((((
chúc mừng bạn, mình đã bảo bạn xứng đáng mà :)))

Chúc mừng @lovezuloveme nha, đọc những dòng này, rất vui cho bạn (đáng lẽ gọi là chị :D Hihi).
Cơ mà @lovezuloveme ko giữ lời gì hết, khao mọi người đi, up ảnh đi, làm quen fb đi nè ;)
Mai đi làm thuận lợi nhé!!!

Hehe, Th ak, C có định làm BIDV ko. Thì bố mẹ t cũng muốn t làm ngân hàng mà :-D Làm kiểm toán thì có nhiều cơ hội phát triển nhưng cũng vất vả, làm ít năm lại ra bắt đầu ở 1 nơi khác.
t vừa xin nghỉ chỗ cũ rồi, feeling so sad!. Thôi con gái làm DVKH cũng đc, vợ quá giỏi dang thì chồng cũng khổ. C đã xin nghỉ chỗ ấy chưa.

BIDV Sở Giao dịch 2 đã gọi tên em =((((((((((((((((((

Hu hu hu, em đã ký hợp đồng 2 tháng với BIDV rồi các bác ạ, sáng nay sáng 22/7, con số 2 lịch sử em đã ký hợp đồng rồi.
Không có phỏng vấn lại, mà chỉ có nói chuyện với Ban lãnh đạo, ký hợp đồng thôi.

Sáng mai đi làm

anh @pigpoo, anh @dinhnguyenvn1 @happy_Feet, @hangmoon710 , @sunflower , @camtu.nnct ,@hoainhon_binhdinh , @sanghx , @duytung_92_pro , @quypham88, @cuteo_cuti, @havanluat, @tahuythanh
ơi, em đậu rồi các anh chị ơi.
hu hu hu =(((

anh @Tran Hjeu ráng Vietinbank nhé anh, anh học giỏi, tài năng, nhất định có cơ hội đậu, em không thi Vietin nữa, BIDV đã chọn em rồi =((((((
Giá như mình cũng được may mắn như bạn này :D :D GATO lắm đó.
Họ tuyển 6 người, mình đứng thứ 7, thua sát nút.:oops:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back