BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

vả lại trên hợp đồng đã ghi rõ 80% lương chính thức mà vào chính thức dc gấp đôi thì có vẻ không được hợp lý lắm, anh có thể chi tiết hóa dc k ạ. thanks a nhiều, tiền bối
trùi ui, cứ cống hiến đi đã, làm chưa được 1 tháng đã tính toán rùi:))càng tính càng dở thôi

không sao đâu,
BIDV năm sau cũng tuyển mà, còn nhiều cơ hội

Đúng là không bao giờ từ bỏ hy vọng.

Em đã tỏa sáng tại topic này, đóng vai trò là ngọn nến xuyên suốt cả topic. Cuối topic ngọn nến đã tắt, nhưng lại được BIDV thắp lên. Đúng là BIDV cho em đi hết thái cực cảm xúc này đến thái cực cảm xúc khác. ; (((((((((((((((((((

Không còn là cơn mê để tháng 8 ta tìm thấy nhau nữa ; (((

chị @nhathanh ơi, em đậu rồi nè, gái Pleiku Gia Lai mình đậu rồi nè chị ơi : (((((((((((((((
chúc mừng em ^^
gái Gia Lai out ngay tại GL đây em T________T

trùi ui, cứ cống hiến đi đã, làm chưa được 1 tháng đã tính toán rùi:))càng tính càng dở thôi
cái này k phải tính toán, chỉ là tìm hỉu, khi ban đi nhảy việc, điều quan tam của người lao động là chế độ lương thưởng, còn việc cống hiến đó là đó là điều tất yếu. nhìn thẳng vào vấn đề là đi làm và trả lương là việc mua và bán sức lao động mà. giá cả loại hàng hóa đó là lương. Việc quan tâm về vấn đề đó k có nghĩa là tính toán, chỗ nào tốt, lương cao, chế độ môi trường là một yếu tố thúc đẩy năng suất lao động.

Alo alo, có ai thi ở chi nhánh HCM mà được gọi chưa, mình chờ mãi mà chưa thấy, lo thiệt, lỡ xin nghỉ việc ở cty cũ rồi

BIDV Sở Giao dịch 2 đã gọi tên em =((((((((((((((((((

Hu hu hu, em đã ký hợp đồng 2 tháng với BIDV rồi các bác ạ, sáng nay sáng 22/7, con số 2 lịch sử em đã ký hợp đồng rồi.
Không có phỏng vấn lại, mà chỉ có nói chuyện với Ban lãnh đạo, ký hợp đồng thôi.

Sáng mai đi làm

anh @pigpoo, anh @dinhnguyenvn1 @happy_Feet, @hangmoon710 , @sunflower , @camtu.nnct ,@hoainhon_binhdinh , @sanghx , @duytung_92_pro , @quypham88, @cuteo_cuti, @havanluat, @tahuythanh
ơi, em đậu rồi các anh chị ơi.
hu hu hu =(((

anh @Tran Hjeu ráng Vietinbank nhé anh, anh học giỏi, tài năng, nhất định có cơ hội đậu, em không thi Vietin nữa, BIDV đã chọn em rồi =((((((

Xin lỗi bạn, mình không quan tâm bạn đậu hay rớt, bạn không cần thần thánh hóa và kêu gào trong topic như thế này đâu. Có rất nhiều ng khác đậu và im lặng khiêm tốn, mong bạn học những ng đó. Với mình, bạn chỉ là ng đậu vớt thôi, không hơn không kém.

Xin lỗi bạn, mình không quan tâm bạn đậu hay rớt, bạn không cần thần thánh hóa và kêu gào trong topic như thế này đâu. Có rất nhiều ng khác đậu và im lặng khiêm tốn, mong bạn học những ng đó. Với mình, bạn chỉ là ng đậu vớt thôi, không hơn không kém.

Trời ơi, đậu là đậu, vào thì em nó cũng ký hợp đồng ăn lương như bình thường, thế nào là vớt với không. Mà em nó nhiệt tình suốt topic này, lúc tưởng rớt thì cuối cùng lại đậu, xong cũng không có nó dịp ăn mừng là sao?

Mà Đan Mạch năm 92 vào Euro bằng vé thay thế cho Nam Tư rồi cuối cùng vô địch ấy.

cái này k phải tính toán, chỉ là tìm hỉu, khi ban đi nhảy việc, điều quan tam của người lao động là chế độ lương thưởng, còn việc cống hiến đó là đó là điều tất yếu. nhìn thẳng vào vấn đề là đi làm và trả lương là việc mua và bán sức lao động mà. giá cả loại hàng hóa đó là lương. Việc quan tâm về vấn đề đó k có nghĩa là tính toán, chỗ nào tốt, lương cao, chế độ môi trường là một yếu tố thúc đẩy năng suất lao động.
Bác nói rất đúng, đi làm là vì tiền, nhưng mới vào mà bác cứ xồn xồn lên lương lậu thì có hay đâu, mà mình chưa thấy ai làm trong bidv kêu ca chuyện lương cả, bác cứ an tâm công tác, chắc chắn ko ph nhảy việc nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên