BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

chú @Cánh Đồng Tuyết cố gắng năm sau thi BIDV để làm đồng nghiệp với @lovezuloveme nhé

Em nói rồi, em chính là món quà đặc biệt mà BIDV đã gửi xuống đây, em chính là thiên thần mà, BIDV đã nghe thấy nước mắt của thiên thần nên đã dang tay đón lấy : (((((

huhuhu, hạnh phúc trong nước mắt
Bình minh trên biển đã vĩnh viễn nở hoa vàng

Em đã tỏa sáng bằng trái tim nhiệt huyết, giúp đỡ vô tư nên đã chiến thắng. =(((((((((((((((((

Cảm ơn BIDV, em đã chạm vào giấc mơ của mình rồi=(((

Còn 2 tháng thử việc, phải cố gắng, cố gắng nhiều hơn nữa, tất cả mới bắt đầu thôi :)
Mình cũng đỗ BIDV đợt này nhưng mình không như bạn, cứ phải thần thánh bản thân lên làm j thế, khoe khoang vãi c.

Mình cũng đỗ BIDV đợt này nhưng mình không như bạn, cứ phải thần thánh bản thân lên làm j thế, khoe khoang vãi c.
Em nó chỉ hơi không kiềm chế được cảm xúc thôi mà. Hy vọng môi trường BIDV sẽ rèn luyện để em í hoàn thiện mình hơn.

ai đã ký hợp đồng thử việc roi thì cmt về mức lương xem, nge bảo Bac sai gon thử viec 4,7 tr....

Bên BIDV lương thử việc khá thấp nhưng lương chính thức thì gần gấp đôi đấy bạn. Chớ coi thường.
em nào coi thường, chỉ muốn hỏi thăm để biết thêm chi tiết thoy. đã quyết định, quyết tâm nơi mình đến thì ít nhất mình cũng tìm cơ hội tìm hiểu thông tin về nó chứ...làm vậy có sai :D

Bên BIDV lương thử việc khá thấp nhưng lương chính thức thì gần gấp đôi đấy bạn. Chớ coi thường.
vả lại trên hợp đồng đã ghi rõ 80% lương chính thức mà vào chính thức dc gấp đôi thì có vẻ không được hợp lý lắm, anh có thể chi tiết hóa dc k ạ. thanks a nhiều, tiền bối

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,561
Thành viên mới nhất
movemyhome
Back
Bên trên