BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Nói chung cuối cùng em có đã có khởi đầu mỹ mãn rồi. Chắc đây là comment cuối cùng của anh cũng là lời chúc mừng đến em. Hi vọng sau này nếu khi nào cần tìm hiểu thêm về lĩnh vực Ngân hàng thì sẽ lên đây tìm em và mọi người. Các bạn RỚT thì đừng buồn nữa, chúng ta cũng đừng buồn vì COCC và cũng đừng buồn vì bản thân không có tài năng nữa, vì nếu ko có tài năng thì đã ko qua vòng viết, còn COCC thì cũng tùy chi nhánh à, vấn đề này thì khó kiểm soát được lắm. Mình có phần gato với các bạn trên TP HCM ấy, được tăng thêm chỉ tiêu và tuyển bổ sung thêm, đúng là trên TP mặc dù cạnh tranh khốc liệt nhưng ai có thực lực thì cơ hội rất cao.
Klq nhưng khoa TCDN mình trong 4 người hoạt động trên UB thì có 3 người đậu BIDV rồi, cũng lấy lại làm tự hào. Chúc các Anh, Chị, Em và Bạn sẽ công tác tốt. Chúc các bạn RỚT sẽ có 1 cuộc gọi đt bất ngờ như @lovezuloveme .
Ps: Nhiều khi PV cảm tính lắm, có khi bạn được cảm tình với hội đồng nhưng khi vào làm việc lại không hợp, còn những bạn ban đầu ko gây cảm tình thì sau này lại làm cho người ta quý mến. Mình chỉ nói 1 số ít thôi, ko phải nói tất cả, vì thế các bạn hãy cố gắng để tạo mối quan hệ đồng nghiệp tốt trong môi trường này.
cố lên anh @Trần Hiếu
chúc mừng @lovezuloveme ^^

không, có 2 việc cần làm trong 2 tháng thử việc
Một là cố gắng hết sức để 2 tháng thử việc không vô ích
Hai là ngay từ giây phút này chấm dứt hoàn toàn Người tình họ Sở , giờ chỉ còn Nghề nghiệp làm banker ở BIDV SỞ GIAO DỊCH 2 thôi :D
mặc dù ghét vđ nhưng cũng chúc mừng, dù sao thì cũng chỉ là một bước rất nhỏ trong đời thôi, cả quãng đường công tác phía trước mới thực sự gian truân:))
P/S: đi làm rồi vẫn phải nhớ câu Họa từ miệng mà ra đấy nhá:3

Chắc dạng như hợp đồng đó bạn, con gái mình nghĩ không phải làm cộng tác viên như bọn VP bank đâu mà sẽ làm gdv. làm công việc cũng như mọi ng thôi, nếu bạn muốn làm để có kinh nghiệm thì cũng tốt, để biết ngân hàng là làm cái gì và vị trí đó làm những gì, làm rồi sẽ biết mình có hợp với ngân hàng ko đó bạn. Nếu đúng là làm hợp đồng thì 2 bên có thể tự chấm dứt hợp đồng bất cứ lúc nào, tức là bạn muốn nghỉ lúc nào cũng đc, ràng buộc ko chặt chẽ
cảm ơn bạn nhiều nha. Hiên tại vcb, viettin deu k tuyên o que minh nen chac minh se nhan lam cong tác viên bidv cho co kinh nghiêm da.

BIDV Sở Giao dịch 2 đã gọi tên em =((((((((((((((((((

Hu hu hu, em đã ký hợp đồng 2 tháng với BIDV rồi các bác ạ, sáng nay sáng 22/7, con số 2 lịch sử em đã ký hợp đồng rồi.
Không có phỏng vấn lại, mà chỉ có nói chuyện với Ban lãnh đạo, ký hợp đồng thôi.

Sáng mai đi làm

anh @pigpoo, anh @dinhnguyenvn1 @happy_Feet, @hangmoon710 , @sunflower , @camtu.nnct ,@hoainhon_binhdinh , @sanghx , @duytung_92_pro , @quypham88, @cuteo_cuti, @havanluat, @tahuythanh
ơi, em đậu rồi các anh chị ơi.
hu hu hu =(((

anh @Tran Hjeu ráng Vietinbank nhé anh, anh học giỏi, tài năng, nhất định có cơ hội đậu, em không thi Vietin nữa, BIDV đã chọn em rồi =((((((
Chúc mừng cậu nha.... về Gia lai đc rồi đó... tự hào

Klq nhưng có bạn nào đậu CN HCM đi nhận việc chụp hình bảng điểm cho mình coi ké với. Rớt rồi nhưng vẫn muốn biết đc mình đi được tới đâu :(

Chúc mừng cậu nha.... về Gia lai đc rồi đó... tự hào
Mai đi làm mất rồi :)
Mình cũng tính xin dời tuần sau mới đi làm, nhưng không dám, khó khăn lắm mới đậu, nên nhận việc mai đi làm luôn.

Chắc tết mới về được.

Nhớ nhà quá :(
Tết về có dịp ae mình gặp nhau cafe nha'. người iu_vợ sắp cưới của mình cũng đậu BIDV đợt này nè, hôm sau giới thiệu cho 2 đứa đồng nghiệp quen nhau he, để dâu Gia lai có thêm bạn ^^ ok nhá

Ah, các bạn cho mình hỏi là vị trí Chuyên viên quản lý khách hàng của BIDV là làm những gì nhỉ? Theo mô tả công việc thì tương tự như marketing??

BIDV Sở Giao dịch 2 đã gọi tên em =((((((((((((((((((

Hu hu hu, em đã ký hợp đồng 2 tháng với BIDV rồi các bác ạ, sáng nay sáng 22/7, con số 2 lịch sử em đã ký hợp đồng rồi.
Không có phỏng vấn lại, mà chỉ có nói chuyện với Ban lãnh đạo, ký hợp đồng thôi.

Sáng mai đi làm

anh @pigpoo, anh @dinhnguyenvn1 @happy_Feet, @hangmoon710 , @sunflower , @camtu.nnct ,@hoainhon_binhdinh , @sanghx , @duytung_92_pro , @quypham88, @cuteo_cuti, @havanluat, @tahuythanh
ơi, em đậu rồi các anh chị ơi.
hu hu hu =(((

anh @Tran Hjeu ráng Vietinbank nhé anh, anh học giỏi, tài năng, nhất định có cơ hội đậu, em không thi Vietin nữa, BIDV đã chọn em rồi =((((((
chú @Cánh Đồng Tuyết cố gắng năm sau thi BIDV để làm đồng nghiệp với @lovezuloveme nhé

Em nói rồi, em chính là món quà đặc biệt mà BIDV đã gửi xuống đây, em chính là thiên thần mà, BIDV đã nghe thấy nước mắt của thiên thần nên đã dang tay đón lấy : (((((

huhuhu, hạnh phúc trong nước mắt
Bình minh trên biển đã vĩnh viễn nở hoa vàng

Em đã tỏa sáng bằng trái tim nhiệt huyết, giúp đỡ vô tư nên đã chiến thắng. =(((((((((((((((((

Cảm ơn BIDV, em đã chạm vào giấc mơ của mình rồi=(((

Còn 2 tháng thử việc, phải cố gắng, cố gắng nhiều hơn nữa, tất cả mới bắt đầu thôi :)
Wellcome to BIDV.
Anh cũng cán bộ bên Sở 2 BIDV đây, a là luân, chào em nhé mình là đồng nghiệp rồi em up ảnh lên đi, có khi hôm pv mình gặp nhau rồi. Em giỏi lắm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên