BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

mọi người ơi
hic hic, nãy có 1 chị gọi từ số bàn 08 3914 2157 cho em, nói là Nhân sự của BIDV Sở 2, hẹn em sáng mai 9h lên lầu 3, BIDV sở 2 gặp Ban lãnh đạo là sao? oát đờ phốt phát???
có ai troll em không vậy?
Bác nào bên Sở 2 hoặc có danh bạ nội bộ tra dùm em với
Đúng số điện thoại ghi trên lịch phỏng vấn đấy, bik đâu cô lại lọt vào mắt xanh mắt đỏ của ai:)) mà cũng có khi là lên xử lí vì tội nói linh tinh:))

lovezuloveme thích nhé, Sở 2 tuyển bổ sung chỉ tiêu đấy.
Có thể ng ta chọn thêm vài ng nữa lên pv đợt 2 để lấy bổ sung. Chúc bạn may mắn .... lần này :D
Nhớ đừng ngứa đít trong lúc pv nhé :))))

là sao thế mọi người?
hic hic: chị ấy nói giọng Nam Bộ, nội dung hội thoại như sau:
Chị ấy: Em có phải là Lê Nam Phương không?
Em: dạ, đúng rồi chị ạ
Chị ấy: Chị gọi điện cho em từ phòng Nhân sự của BIDV Sở 2
Mình nói luôn: "Dạ, em biết rồi, chị gọi để thông báo em rớt rồi đúng không". Giọng mình hơi chùng xuống
Chị ấy: Ồ không, mai 9h em lên sở 2, lầu 3 gặp Ban lãnh đạo nhé.
Em: dạ, em cảm ơn chị. Em sẽ có mặt
Lúc đó mình đang còn đi xe trên đường nên chẳng hỏi xem có chuyện gì nữa T_T
Em sợ quá à, oát đờ phốt phát, gặp ban lãnh đạo là sao????? T_T
Mai lên thì biết:)) có khi nào làm suất đặc cách đỗ, vào làm ngạch nhân viên, hoặc vị trí khác, hoặc có thằng đỗ mà nó đếch đi làm nên cô đc gọi bổ sung, bik đâu ng tình sở sở tác động=)))

mọi người ơi
hic hic, nãy có 1 chị gọi từ số bàn 08 3914 2157 cho em, nói là Nhân sự của BIDV Sở 2, hẹn em sáng mai 9h lên lầu 3, BIDV sở 2 gặp Ban lãnh đạo là sao? oát đờ phốt phát???
Chúc mừng em nhé, ăn mặc formal vào

mọi người ơi
Hi vọng nhóm lên rôi đó, cố gắng tận dụng cơ hội này nha lylm, tớ ko chúc cậu may mắn đâu, tớ muốn chúc cậu thành công. ^^ Số điện thoại này là số phòng nhân sự bên sở 2 đó. Cố lên nha...

bổ sung? đã có 6 người rồi còn bổ sung gì nữa anh =.=
Em đang nghĩ có khi nào Sở 2 sẽ chia tách nên cần thêm người để về chi nhánh mới đây nè
Sáng nay nghe gọi điện mà cảm xúc lẫn lộn T_T
chẳng biết thế nào T_T
Cố lên em nhé! Phút 90 + bù giờ vẫn có thể ghi bàn thắng mà. Hehe

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất