BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Chi nhánh Gia lai và Nam gia lai đã có kết quả rồi nhé, mình nghe chị mình làm trong đó nói là chi nhánh mới gọi điện thoại và sắp xếp phòng cho nhân viên mới lúc sáng nay rồi. Đầu tháng 8 bắt đầu làm
Bạn ơi, b biết ai đậu k? Bạn mình thi chuyên viên qhkh chi nhánh gia lai ak, nếu b biết ai đậu nói mình với nha, cám ơn b nhiều!

Bạn ơi, b biết ai đậu k? Bạn mình thi chuyên viên qhkh chi nhánh gia lai ak, nếu b biết ai đậu nói mình với nha, cám ơn b nhiều!
mình cũng ko biết cụ thể tên những ai đậu nữa, chỉ nghe chị mình nói thế thôi ah, là những ai đậu đã đc BIDV gia lai gọi đi thử việc rồi.

mình mới gọi phòng nhân sự gl gặp một chị rất dễ thương nói là chưa có nhé, có là thông báo đồng đều đến tất cả, c ấy nói giọng dễ thương thân thiện chắc ko sai đâu :D

mình mới gọi phòng nhân sự gl gặp một chị rất dễ thương nói là chưa có nhé, có là thông báo đồng đều đến tất cả, c ấy nói giọng dễ thương thân thiện chắc ko sai đâu :D
Mình chẳng có lí do gì để chém gió với các bạn cả, đợt này mình ko thi bidv, chị ruột của mình làm bidv nam gia lai và anh rể của mình làm bidv gia lai, lúc trưa gọi điện cho mình nói vậy nên mình thông báo cho các bạn thôi, chứ chị ruột của mình cũng ko có rảnh đến mức phải nói dối mình. Chắc c ấy ko muốn bạn buồn thôi, cứ chờ đi rồi sẽ có kết quả trên web mà

Mình chẳng có lí do gì để chém gió với các bạn cả, đợt này mình ko thi bidv, chị ruột của mình làm bidv nam gia lai và anh rể của mình làm bidv gia lai, lúc trưa gọi điện cho mình nói vậy nên mình thông báo cho các bạn thôi, chứ chị ruột của mình cũng ko có rảnh đến mức phải nói dối mình. Chắc c ấy ko muốn bạn buồn thôi, cứ chờ đi rồi sẽ có kết quả trên web mà
mình ko nói bạn chém j đâu tại hoang mang qá nên mình gọi thử và nghe xác ngận vậy thôi chứ cũng ko rõ

Gia Lai à, Gia Lai đây =.=
Giá như đậu Sở 2 để con còn về với buôn làng của con nữa. T____T

Em đẹp thế Pleiku ơi
Trái tim tôi muốn vỡ tan rồi
Không dám nhìn vào đôi mắt ấy
Đôi mắt Pleiku Biển Hồ đầy.
Sao lylm ko thi bidv nam gia lai? chi nhánh đó tốt lắm mà. Thấy anh chị làm trong đó sống khỏe lắm. Tớ cũng muốn về đó thi nhưng mà ổn định bên vietin rồi nên thôi. Cũng p.Yên Thế này, ko lẽ gần nhà ???

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back