BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

trên mạng nội bộ có danh sách do các Chi nhánh gửi về HSC hết rồi, chịu khó đợi public thôi.

Mần gì mà lâu dzữ ta, hôm nào cũng trông ngóng hok làm được gì hết ah
chờ riết hết hứng, cái này là thật. Nghe nói Vietin làm nhanh lắm, tháng 7 tuyển, tháng 8 thi, tháng 9 làm.
BIDV tuyển tháng 5, tháng 6 thi vòng 2, tháng 7 thi vòng 3. Tháng 8 đi làm nhưng báo trước ít nhất 1 tuần để chuẩn bị. Nên chắc mình nghĩ tới tuần sau luôn!

Các anh chị ạ, chẹp chẹp

Cả đêm qua em rảnh quá em ngồi đọc lại hết gần 430 pages của topic này,
nhìn lại chặng đường gạch đá với nổ lực của em trên con đường đến với BIDV, em mới thấy bên cạnh những người yêu mến thì con số thù địch với @lovezuloveme không phải là ít.

Cứ những bài nào chửi @lovezuloveme là y như có 1 số lượng thù địch vào like kịch liệt luôn ý.
em để ý có nhiều ubers cứ canh me mấy câu mà người ta chửi em để vào like lấy like để
, nhìn mà chẳng thể nhịn nổi cười.

hic
, nên đợt này kết quả BIDV công bố thật sự đối với em là quá áp lực, em thì chẳng sợ mấy cái thành phần thù địch, mà sợ mình kỳ vọng quá nhiều để rồi thất vọng quá nhiều
Nhưng khi BIDV công bố kết quả, em đã có thể kết thúc chặng đường đầy gạch đá, đầy kỳ vọng của mình
Sẽ chẳng còn những lượng thù địch chửi mắng em nữa

Năm sau ( 10 tháng nữa) em sẽ cố gắng re-apply vào BIDV lần nữa. Lần này không chỉ đấu với 1992 trở về trước, mà còn đấu với 1 lượng 1993 đông vô kể,
năm sau sẽ là chiến trường của các 9x.
Nên hy vọng trong 1 năm sắp tới, em sẽ có thể hoàn thiện mình nhiều hơn, cả về kiến thức để có thể làm cao điểm hơn vòng thi viết, và cả về tâm lý sỹ tử, sẽ nhìn đời với cái nhìn và cái ngông "Cần đời" hơn một chút ( vì giờ đang là ngông bất cần đời
)

Em buồnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

Em đừng cố thể hiện nữa đi, bốc mùi lắm.
Nhiều người họ không muốn mở mồm ra chửi em làm gì, thấy người khác chửi em thì họ like thôi. Em nghĩ em là ngôi sao chắc? Người khác chỉ bảo em thì em quay sang chửi đổng, đá đểu, em gân cổ lên bằng được. Nếu em là con trai, thì chắc chắn họ chửi em là thằng đàn bà. Nhưng vấn đề là em lại là con gái, họ lại nghĩ thể loại con gái mặc váy chả ra váy, quần ra quần thì tốt nhất là không dại dây vào =))

Mà anh thấy em chào tạm biệt, rồi kêu post cuối ở topic này ở mấy chục trang trước rồi đấy, em có thể thực hiện luôn đi được rồi đấy :D

Các anh chị ạ, chẹp chẹp

Cả đêm qua em rảnh quá em ngồi đọc lại hết gần 430 pages của topic này,
nhìn lại chặng đường gạch đá với nổ lực của em trên con đường đến với BIDV, em mới thấy bên cạnh những người yêu mến thì con số thù địch với @lovezuloveme không phải là ít.

Cứ những bài nào chửi @lovezuloveme là y như có 1 số lượng thù địch vào like kịch liệt luôn ý.
em để ý có nhiều ubers cứ canh me mấy câu mà người ta chửi em để vào like lấy like để
, nhìn mà chẳng thể nhịn nổi cười.

hic
, nên đợt này kết quả BIDV công bố thật sự đối với em là quá áp lực, em thì chẳng sợ mấy cái thành phần thù địch, mà sợ mình kỳ vọng quá nhiều để rồi thất vọng quá nhiều
Nhưng khi BIDV công bố kết quả, em đã có thể kết thúc chặng đường đầy gạch đá, đầy kỳ vọng của mình
Sẽ chẳng còn những lượng thù địch chửi mắng em nữa

Năm sau ( 10 tháng nữa) em sẽ cố gắng re-apply vào BIDV lần nữa. Lần này không chỉ đấu với 1992 trở về trước, mà còn đấu với 1 lượng 1993 đông vô kể,
năm sau sẽ là chiến trường của các 9x.
Nên hy vọng trong 1 năm sắp tới, em sẽ có thể hoàn thiện mình nhiều hơn, cả về kiến thức để có thể làm cao điểm hơn vòng thi viết, và cả về tâm lý sỹ tử, sẽ nhìn đời với cái nhìn và cái ngông "Cần đời" hơn một chút ( vì giờ đang là ngông bất cần đời
)

Em buồnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
SGD2 up kết quả ko đúng đừng link nội bộ, chứ ko a sẽ xem điểm cho pé Nam Phương cho e đỡ tháng ngày mong ngóng và topic này đỡ sóng gió! (p/s: SGD2 vip ko bằng CN HCM đâu nhé)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,629
Thành viên mới nhất
sukiwaterhousem
Back
Bên trên