BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Thôi rồi lượm ơi...
Tây Hà Nội.
Sau khi bồi hồi xúc động biết pass vòng 2, đi đi lại lại mấy nghìn vòng trong nhà. Làm bố mẹ tưởng hôm đó bị dở.
Buổi tối vội vàng, hỏi han anh chị con đường chân lý, tiến đến BI, 12h đêm, 28/6, ghé vào chi nhánh, xem điểm thi viết. Xúc động sung sướng, thế nhưng xong rồi, tâm trạng đi xuống, dữ dội sầu muộn...
Vừa hỏi con bạn làm ở Bidv tây hà nội . Làm gì đã có kết quả. Tuần sau chi nhánh đi nghỉ mát từ thứ 5 nên ko biết thế nào

Mình nói thật ak, ko chém tí nào đâu. 2 bạn mình thi tuyển ở chi nhánh 3 tháng 2 (HCM) được chọn đều đã được gọi điện thoại xác nhận rồi ấy :)
Có mỗi 1 chi nhánh như vậy bạn bik mà bạn tung tin lên là toàn hệ thống như vậy, làm thế có buồn cười ko, mà biết bao nhiêu nguồn tin khác đều xác nhận chưa có gì

ngày mai có kết quả chính thức. không biết là mail hay up lên web. Nhưng trải qua nhiều đợt v1, v2 thì kết quả vòng 3 chưa chắc đã đúng theo lịch 15/7 đâu. các vòng trước thường trễ vài ngày hoặc cả tuần gây thêm nhiều điều thị phi @@.
P/S: mình ghét điều thị phi,>_<

Năm ngoái kết quả trễ 2 tuần so với lịch thông báo, mọi người đừng quá mong chờ vào ngày mai :)

mình mới gọi lên chi nhánh, chị nhân sự kiu gửi HS lên Trung ương chưa có kq trả về, mà nói cho mình biết STT điểm trong bình cộng của mình, hic...rớt rồi. bùn quá mấy bạn ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên