BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Đừng nên dùng lời lẽ khó nghe để phán xét một cô gái nhất là những bạn tự cho mình là đàn ông. Có những người mồm năm miệng mười nhưng tâm họ tốt thì cũng chẳng có j đág lên án vì đó là cá tính mỗi người,ai cũng có quyền tự do ngôn luận mà. Nếu họ sai thì cuộc đời sẽ dạy họ,còn những người đến một chút quan hệ cũng ko có thì hay ho gì mà vùi dập hội đồng một cô gái?
"con gái là để yêu", nhé!
Hỏi ngu, và cũng không liên quan, nhưng mà đọc ko hiểu :" một chút quan hệ cũng ko có" ở đây là ý gì vậy bạn ????
Xin lỗi bạn tôi là con gái nên câu nói của bạn chả ảnh hưởng gì đến tôi cả. Nhưng xin thưa rằng ko phải loại con gái nào cũng đáng được yêu đâu. Loại này con gái còn ko chấp nhận được chứ đừng nói con trai.
Cái này thì không đúng nhé, Tào Tháo cũng có bạn tri kỷ, nhưng không ai nói Tào Tháo là người tốt cả =)))), bạn không yêu nhưng có khối người đấy =)))). Đùa chút thôi, nhưng nhìn thoáng hơn đi bạn, thường thì có những khi cách nói chuyện của người khác cũng làm mình khó chịu, từ lần thứ 1 đến lấn thứ 100 cũng vẫn thấy khó chấp nhận nhưng sang đến lần 101 thì mình chỉ nghĩ :"tính họ trước giờ vậy rồi, chấp nhất làm gì" thế thôi rồi cho next. Nói chung với mọi thứ đừng khắc nghiệt quá :D

nếu
QUOTE="cvietmy, post: 660126, member: 241017"]Tại mình thấy thông báo bạn reply mình mà. Muốn cá nhân bạn thì đừng lôi người khác vào nhé. Ấn chỗ khác nhanh hơn tìm mình reply mà :))[/QUOTE]

nếu thông báo như thế thì là mình NHẦM nhé vì mình ko biết bạn là ai và ko có ý định reply bạn. Xin lỗi và chào bạn!

việc ngta có được chấp nhận ko cũng ko đến lượt bạn lên tibg, ynh thấy bất bình nên mới lên tiếng vì rất ghét dính vào chuyện thị phi, nhưng vs đứa con gái chỉ trích đả kích đồng loại như quen thân hiểu biết lắm về ngta như bạn thì mình ko có ý kiến. Vậy nhé, chào bạn!

Ờ, thì sao. Ko thích dính vào chuyện thị phi thì đừng dính vào, ý kiến làm gì.

Hỏi ngu, và cũng không liên quan, nhưng mà đọc ko hiểu :" một chút quan hệ cũng ko có" ở đây là ý gì vậy bạn ????

Cái này thì không đúng nhé, Tào Tháo cũng có bạn tri kỷ, nhưng không ai nói Tào Tháo là người tốt cả =)))), bạn không yêu nhưng có khối người đấy =)))). Đùa chút thôi, nhưng nhìn thoáng hơn đi bạn, thường thì có những khi cách nói chuyện của người khác cũng làm mình khó chịu, từ lần thứ 1 đến lấn thứ 100 cũng vẫn thấy khó chấp nhận nhưng sang đến lần 101 thì mình chỉ nghĩ :"tính họ trước giờ vậy rồi, chấp nhất làm gì" thế thôi rồi cho next. Nói chung với mọi thứ đừng khắc nghiệt quá :D

minh am tham theo doi topic tu dau den giơ. Nêu muon gay war thi gay tu lau roi. Noi chung la minh se lo no di, ban yên tâm đi.

Đừng nên dùng lời lẽ khó nghe để phán xét một cô gái nhất là những bạn tự cho mình là đàn ông. Có những người mồm năm miệng mười nhưng tâm họ tốt thì cũng chẳng có j đág lên án vì đó là cá tính mỗi người,ai cũng có quyền tự do ngôn luận mà. Nếu họ sai thì cuộc đời sẽ dạy họ,còn những người đến một chút quan hệ cũng ko có thì hay ho gì mà vùi dập hội đồng một cô gái?
"con gái là để yêu", nhé!
đồng chí @lovezuloveme chưa mở miệng ăn người khác thì thôi làm sao mà bị vùi dập được, ở cái topic này có ai mà không biết đâu mà bạn phải bênh. Tôi là đàn ông và nếu gặp đứa nào ăn nói như bạn LULM này ngoài đời tôi cũng sẵn sàng vặc lại ngay kể cả là con gái, con gái thì có quyền thích nói gì thì nói ah

ý mình là không biết nhau cũng ko phải người thân hay bạn bè gì đó bạn hihi

đồng chí @lovezuloveme chưa mở miệng ăn người khác thì thôi làm sao mà bị vùi dập được, ở cái topic này có ai mà không biết đâu mà bạn phải bênh. Tôi là đàn ông và nếu gặp đứa nào ăn nói như bạn LULM này ngoài đời tôi cũng sẵn sàng vặc lại ngay kể cả là con gái, con gái thì có quyền thích nói gì thì nói ah

OK! :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,650
Thành viên mới nhất
lagwagonmerch
Back