BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Bình Dương à,
hé hé, Bình Dương là quê của người ta yêu và theo đuổi 4 năm đại học đó ku :D

Đợt rồi ta nộp về MB Bình Dương cũng có lý do cả, cơ mà tạch mới đau, :D

Trên facebook của ta có bài Bình Dương-TƯƠNG TƯ MỘT BÓNG HÌNH đó, ta nặng tình lắm. Đó là bài thơ cuối cùng ta viết cho người đó, mà chắc giờ nên sửa lại BÌNH DƯƠNG-TẠM BIỆT MỘT BÓNG HÌNH

Rớt BIDV rồi, uhm, thôi ta qua Vietinbank :D ở đây toàn ăn chửi, qua Vietinbank, nhà mới, xây dựng lại hành trình của mình, sạch scandal :)

Biết đâu lần này ghét quá nộp về Bình Dương luôn =))))))

CỜ HÓ nhé, không phải CỜ CHÓ đâu:D
ừ thì cờ hó :))
qua kia nhá, không ở đây nữa

Chó khôn chớ cắn càn em ạ :)
Xét về tuổi đời và tuổi nghề chị đều hơn em nhé :) Chị cũng đang ổn định công việc rồi chứ không cần ngậm miệng đi xin việc như em nói đâu :)
Chửi ai thì cả cái topic này đều biết em ạ =)) cố gắng mà thể hiện bản thân mình ở chỗ khác đi em. Không phải không có ai lên tiếng có nghĩa là mọi người đồng tình với cách cư xử thiếu văn minh của em đâu. Tư cách con người em như vậy, không rèn dũa thì không chỉ ngân hàng mà chẳng doanh nghiệp nào muốn trọng dụng!
Đôi lời sẻ chia, chắc chắn sẽ không được tiếp thu và còn bị nói "ngứa đít" =)) Em về kiểm tra xem có bị ghẻ không đi nhé!

Đùa chứ bạn này mà là sếp chắc chửi nhân viên thì đéo thằng nào ngẩng mặt lên được :)) 1 like cho bạn, cứ phải chửi cho em lovezume sáng mắt ra... trình độ em ý cũng có hạn nhưng ngạo mạn thì có thừa. Đọc nhiều cái khoe khoang của em ý đúng là không thể ngửi nổi... Nói thật chứ BIDV không nhận em ý thì cũng chả có gì là lạ, các sếp của BIDV tương đối là truyền thống, chắc chắn là không ưa những người có cá tính thái quá như vậy.

Đùa chứ bạn này mà là sếp chắc chửi nhân viên thì đéo thằng nào ngẩng mặt lên được :)) 1 like cho bạn, cứ phải chửi cho em lovezume sáng mắt ra... trình độ em ý cũng có hạn nhưng ngạo mạn thì có thừa. Đọc nhiều cái khoe khoang của em ý đúng là không thể ngửi nổi... Nói thật chứ BIDV không nhận em ý thì cũng chả có gì là lạ, các sếp của BIDV tương đối là truyền thống, chắc chắn là không ưa những người có cá tính thái quá như vậy.
Cá tính không xấu, nhưng không nên tự cao quá. Ai cũng có điểm mạnh và điểm yếu thôi.

Về thành tích thì e ấy cũng bình thường thôi :)) thành tích của mình ở tầm quốc gia nhưng không dám ngạo mạn như em ấy :)))
Ý mình là mình giả vờ khoe tí :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back