BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Đặt câu hỏi này cho Chủ tịch hội FA có vô duyên chưa

Mà cũng đúng, @lovezuloveme chuyển từ chủ tịch hội FA thành Chủ tịch Hội người già neo đơn rồi
ơ vô duyên chưa
Coi chừng anh cắt đó nhé
Ra Hà Nội mà cắt của anh
Xấu gái nên để ava thế lừa tình thôi
vụ phủi tay 4000 tỷ đấy =)))))))))) có vẻ nặng lòng với BIDV nhỉ, thua keo này bày keo khác thôi, bản thân anh cũng trượt BIDV 1 lần rồi (do chi nhánh anh thi vào toàn COCC, anh của anh làm ở đó nói vậy). Lần này thi BIDV lại chọn chi nhánh lớn, hi vọng thật sự cũng ko nhiều lắm.

Nhưng anh đi làm rồi thì có lời khuyên cho em thế này, quan trọng là em tìm đc việc mà cảm thấy là em phù hợp với nó thôi, như vậy em sẽ phát triển nhanh hơn, về sau đi làm rồi cả ngày ở cơ quan, công việc nó như cuộc sống của mình luôn vậy. Còn môi trường thì ko chắc là các ngân hàng nhỏ lại ko tốt đâu, vì có thể ở đó em sẽ có nhiều cơ hội để phát triển, thăng tiến hơn các ngân hàng lớn (các ngân hàng lớn thì thành phần quan hệ nhiều).

À mà nếu thi Vietinbank thì trước khi chọn QHKH thì suy nghĩ kĩ nhé, QHKH bên Vietinbank áp lực chỉ tiêu rất nặng đấy, ngoài ra bên đó tính lương theo KPI rất chặt, ko làm đủ thì bị trừ lương rồi này nọ, mà KPI lại toàn trên trời, vậy nên suy nghĩ kĩ :)
Đang tính nộp Vietin mà nghe quả này em khiếp luôn :D

chuẩn bị ngày mai anh @cocghe266 sẽ lập topic Vietinbank tuyển tập trung
lại có nhà mới để sang rồi :)
Nhưng lần này sẽ im ắng, nghe ngóng là chủ yếu không dám ngạo mạn nữa, xui xui bị dập tơi tẻ rồi Vietinbank cho out luôn :)
Trưởng thành hơn rồi đấy :))
Hồi kia anh cũng như em, giờ đỡ nhiều rồi :))) :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Định thi Vietin cùng ae cho vui!
Thấy nộp hồ sơ bản cứng lại thôi, khéo lại xảy ra tình trang vác hồ sơ đến nộp lại nhận đc thông báo "Chi nhánh nhận đủ hồ sơ rồi em" =))

Định thi Vietin cùng ae cho vui!
Thấy nộp hồ sơ bản cứng lại thôi, khéo lại xảy ra tình trang vác hồ sơ đến nộp lại nhận đc thông báo "Chi nhánh nhận đủ hồ sơ rồi em" =))

Mọi người cho mình hỏi là đã có ai nhận được thông báo kết quả vòng phỏng vấn BIDV chưa vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên